What's new

Ngày mai ... lại lên đường .

Mấy hôm nay nằm khèo ở nhà viết bài mãi cũng buồn ... sáng nay hỏi vợ , mai tôi đi chơi ít ngày tiện thể lên Dalat dọn dẹp lại mộ bố vì sắp đến ngày giỗ bố tôi rồi .

Vợ nói ông cứ việc đi ... hehe thế là soạn đồ để mai lên đường . Có thể đi đường Bà rịa ghé Bình giã , Bình châu thăm bác Lohanca và ghé thăm thằng em họa sĩ ở Bà rịa ... rồi ra thăm bác An già ở Bàu trắng tiện thể chụp ít hình đồi cát ... Mấy hôm nay nhìn lại hình hồi chụp ở Bàu trắng , lại muốn ghé Bàu trắng chụp lại đồi cát trắng .

IMG_1396 của tuan_coi, trên Flickr

IMG_1386 của tuan_coi, trên Flickr

IMG_1388 của tuan_coi, trên Flickr

IMG_1382 của tuan_coi, trên Flickr

Cứ như bác tuan_coi lại sướng :D Phải đến ganh tị với bác, thấy bác suốt ngày đi thế này, 1,2 tháng chắc bác phải đi 2,3 lần ấy chứ :D

Chúc bác nhiều sức khỏe nhé! ;)

Ngồi quán vệ đường với Bác Tuấn
(Chụp hình chung với Bác Tuấn mới thấy mình xấu xí, hôm trước nghe gái Campuchia khen Trai Việt đẹp, mình cứ tưởng mình rất đẹp trai)

Phượt thủ phong độ, Chaly "ăn ảnh"

Bác Tuấn trong khuôn viên Thánh đường Giáo xứ Vinh Hà, bên Mộ Cha Phêrô Nguyễn Văn Kiều)

Sắp tới ngày giỗ của Bố anh (mất vào lúc 14h30 ngày 21/7/2007 tại Đà Lạt), cũng xin mạn phép anh, trích dẫn những dòng của thế hệ học trò viết về người họa sỹ lớn của Nghệ thuật đương đại Việt Nam: Họa sĩ Lưu Công Nhân)
http://www.vnmilitaryhistory.net/index.php?topic=21994.0;wap2

Cám ơn Bác Tuấn đã ghé thăm Bình Giả

Last edited:
UV filter của Bác Tuấn bị vết ố rồi, Bác có thể sửa ảnh ngay trên Flickr

Vào ảnh cần sửa trên Flickr -> bấm vào nút 3 chấm bên dưới, cuối cùng bên phải, chọn "Edit photo in Aviary"

Chọn công cụ "Blemish" -> chọn cở cọ phù hợp -> quét lên vết cần xóa trên hình -> chọn save

UV filter của Bác Tuấn bị vết ố rồi, Bác có thể sửa ảnh ngay trên Flickr

Vào ảnh cần sửa trên Flickr -> bấm vào nút 3 chấm bên dưới, cuối cùng bên phải, chọn "Edit photo in Aviary"

Chọn công cụ "Blemish" -> chọn cở cọ phù hợp -> quét lên vết cần xóa trên hình -> chọn save

Ok cám on bác nhiều ... hehe hôm qua ghé Xuyên mộc gặp mấy người bạn uống mấy ly ngủ khò làm phải ở lại Xuyên mộc ... sáng nay tôi mới đi Bàu Trắng ... mạng chậm quá tải mãi ko lên được cái hình ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back