What's new

Ngày mai ... lại lên đường .

Mấy hôm nay nằm khèo ở nhà viết bài mãi cũng buồn ... sáng nay hỏi vợ , mai tôi đi chơi ít ngày tiện thể lên Dalat dọn dẹp lại mộ bố vì sắp đến ngày giỗ bố tôi rồi .

Vợ nói ông cứ việc đi ... hehe thế là soạn đồ để mai lên đường . Có thể đi đường Bà rịa ghé Bình giã , Bình châu thăm bác Lohanca và ghé thăm thằng em họa sĩ ở Bà rịa ... rồi ra thăm bác An già ở Bàu trắng tiện thể chụp ít hình đồi cát ... Mấy hôm nay nhìn lại hình hồi chụp ở Bàu trắng , lại muốn ghé Bàu trắng chụp lại đồi cát trắng .

IMG_1396 của tuan_coi, trên Flickr

IMG_1386 của tuan_coi, trên Flickr

IMG_1388 của tuan_coi, trên Flickr

IMG_1382 của tuan_coi, trên Flickr

Phượt thủ phong độ, Chaly "ăn ảnh"

Thì ra đây là quả Chaly trứ danh của bác Lộ Cả Nhà

Con này nhìn hoành đây. Kể ra thửa được 1 ông này cũng thú, bác Lộ cả ra cho em hỏi bây chừ em muốn kiếm 1 ông chaly thế này liệu có thể?

Em cũng hay lang thang trên trang QSVN (vì cũng từng là người lính nhưng chỉ là lính NVSQ thôi, em đi năm 98) rất là ngưỡng mộ anh, dù lúc đó a có điều kiện để ở lại nhưng a vẫn đi K, thật là khâm phục anh, giờ thấy anh bên Phượt em cũng vui lắm, chúc anh nhiều sức khỏe để '' Chân Cứng Đá Mềm'' nha anh.
Thân

Con này nhìn hoành đây. Kể ra thửa được 1 ông này cũng thú, bác Lộ cả ra cho em hỏi bây chừ em muốn kiếm 1 ông chaly thế này liệu có thể?
Nói về đề tài độ xe Chaly ở đây khá dài, e làm loãng thread của Bác Tuấn.

các Bác tham khảo trên bikervn nó chi tiết hơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back