What's new

[Đã chốt đoàn] Nghỉ dưỡng đảo Koh Phi Phi - Thailand từ 31/8 - sáng 4/9/2013

Đảo Koh Phi Phi là một hòn đảo nhỏ rất đẹp của Thailand, nước trong vắt và cát trắng mịn màng, đảo luôn là điểm đến hấp dẫn mỗi mùa hè đến, mình dự định đi vào dịp 2/9 tới nên lịch trình fix như sau (nghỉ phép 1 ngày):

Sáng 31/8 bay HN-BKK, chiều nối chuyến BKK-Phuket.
Sáng 1/9 đi phà sang Koh PP tối ngủ tại Koh PP
Ngày 2/9 ở Koh PP
Ngày 3/9 sáng ở Koh PP, chiều đi phà về PhuKet. Tối bay chuyến Phuket-BKK
Sáng 4/9 bay chuyến BKK-HN.

Như vậy sẽ có 1 đêm Phuket, 2 đêm Koh Phi Phi, 1 đêm sân bay. Chi phí chưa vé áng chừng 2tr500k. Tháng 3 tới AA sẽ có khuyến mãi, nếu ai có hứng thú hoặc cùng cung đường relax này thì đi cùng nhau cho vui nhé.

Chào các bạn, hiện mình đang đi công tác nên bận quá ko vào mạng một thời gian, các bạn theo dõi topic nhé, có gì mình sẽ up lên. (Mình sửa lại comment này và sẽ thông báo ngày off sau nhé).

Last edited:
Mình đã book vé cho 2 người HNI-BKK-HKT từ hôm trước rồi. Hẹn mọi người hôm off (mà chốt đoàn làm j sớm, thời gian còn dài để những ng khác còn join cùng cho vui).

Ui mình không offline được với các bạn HN rồi:(, vì Mình ở HCM. Các bạn ngoài đó off rùi post nội dung lên cho mọi người đọc với nha. Chúc cả nhà of ẹp hoành tránh, và vui vẻ :LL

Chào các bạn, thấy các bạn đều có ý kiến chưa chốt đoàn vội để rủ thêm bạn đồng hành đi cho vui, vậy mình sẽ lùi ngày off đoàn lại, thông báo chính thức sẽ được phổ biến sau (mình sẽ sửa lại thông báo off ở trên), hiện nay đoàn đang thiếu nam, vì vậy mình rất welcome các bạn nam tham gia, do công việc nên mình hơi bận thời điểm này, các bạn cứ book vé theo lịch trình mình đã đưa ra và theo dõi topic để biết thêm thông tin. Cám ơn bạn Peobe-Ta nhé :D

Last edited:
Thông báo: Hiện AA đang có vé rẻ ngày 31/8 HN bay KL 50 đô Mỹ, Kl - Phuket cùng ngày là 51 đô Mỹ, bạn nào joint đoàn thì đặt chặng đến luôn nhá, còn chặng về sẽ tiếp tục canh (nếu ai về ngày mùng 5/9 tức là muộn hơn 1 ngày thì giá có 39 đô Mỹ từ KL - HN thôi).

Thông báo off ẹp, mời các bạn đang quan tâm tới chuyến đi tới off tại quán trà đá tại cổng trường Amsterdam (trường cũ) tại phố Nam Cao lúc 8h tối ngày mai (ngày 30/3/2014) để gặp gỡ giao lưu và bàn chuyện book vé nhé. Mình đã gửi tin nhắn đến từng bạn đã vào hỏi thăm topic của mình, rất hy vọng gặp các bạn tại quán trà để bàn về chuyến đi, cám ơn các bạn :)

Last edited:
Tổng kết vụ off ẹp, hiện nay đoàn đã có 6 thành viên, 4 người đã book vé xong (ở HN), 2 bạn ở SG đang chờ book nốt các chặng về Phuket - KL - SG, không biết bạn Tuanta book vé thế nào rồi, nếu thêm bạn Tuanta (và bạn của bạn ý) thì đoàn sẽ có 8 thành viên. Bạn Tuanta pm cho tớ thông tin nhá. Nếu Mod đi qua xin nhờ Mod thêm giúp cho em chữ [ĐÃ CHỐT ĐOÀN] trên tiêu đề với ạ, em cám ơn Mod :D

hic không lên forum nên không biết lịch off ọp của các bạn. Tớ book lâu rồi (4 người bay 30/8 - 5/9). Hôm nào off lại thì hú nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back