What's new

Nghĩa tình VIỆT trên PARAWAN-Philippines, 9 ngày cho "Sun,Sea & Sex"(26/4 - 4/5/2014)

Nghĩa tình VIỆT trên PARAWAN-Philippines, 9 ngày cho "Sun,Sea & Sex"(26/4 - 4/5/2014)

Do AA hủy chuyến BKK - Kolkata (Ấn Độ), một phần vì mới đi Myanma về vẫn còn cảm giác ngán cảnh Chùa chiền, đền đài và các di tích văn hóa cổ, thui thì đi biển để tận hưởng "cái nắng, cái gió và có cả cái đó" ở nước bạn vậy - Philippines.

- Lịch bay và địa điểm mình sẽ bổ sung sau (chủ yếu là ở quần đảo PALAWAN, phía tây Phillipines) với những hoạt động lặn ngắm xác tàu, san hô, lướt sóng...

- Chi phí chắc khoảng 500USD, chưa bao gồm vé máy bay, hy vọng Cebu sẽ có vé rẻ trong vài ngày tới ^^.

Bạn nào hứng thú với "Sun, Sea & Sex" trong dịp lễ này, nhắn offline thông tin số dth, facebook ...cho mình nha.

Hân hạnh :).

Last edited:
Re: Nghĩa tình VIỆT trên PARAWAN-Philippines, 9 ngày cho "Sun,Sea & Sex"(26/4 - 4/5/2

Mình cũng có ý định tương tự, hi vọng sẽ đc cùng join với bạn

Re: Nghĩa tình VIỆT trên PARAWAN-Philippines, 9 ngày cho "Sun,Sea & Sex"(26/4 - 4/5/2

Bạn cho thông tin cụ thể sơm sớm đi đi để còn bít mà đu bám nữa nha

cho em bám càng với nhé có gì book lịch vé chung cho rẻ ạ

Cebu đang bán vé 28 Peso đấy

Thấy cũng có vài bạn quăng gạch, tuần sau mình sẽ post cụ thể những điểm sơ bộ. Chắc chỉ ngày đầu và ngày cuối là chốt để tiện book vé máy bay thui (Chắc SG - Manila, Manila - SG). Còn những ngày chính giữa plan ngẫu hứng vậy, vì ở Phil đi thuyền cũng khá tiện giữa các đảo, nhiều khi ngẫu hứng lại vui và có những cái khá bât ngờ và thú vị.

Chắc khảong 4-6 bạn là ok. Mà vé chắc khó mà rẻ, vì Cebu thường rẻ những ngày mưa bão, mà bão ở Phil thì khỏi nói, 30/4 thì gần còn khoảng 2 tháng thui. Ai thực sư muốn join cung này tranh thủ tìm hiêu nha. Được tuần sau mình gặp 1 buổi trước làm quen.

Many with thanks.

Bạn có thể cân nhắc chuyển lịch trình xuất phát vào ngày 25/4 (Friday). Có thể di chuyển bằng SuperFerry từ Manila chiều 25/4, ngủ đêm trên tàu, rạng sáng 26/4 (6AM) đến Coron, vừa kịp ngắm bình minh. Vé tàu loại thường cũng rẻ hơn tiền vé máy bay và tiền phòng khách sạn 1 đêm. SuperFerry chặng Manila - Coron chỉ khởi hành vào chiều thứ 6.
Chi tiết có thể tham khảo link: http://travel.2go.com.ph/index.asp

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back