What's new

Ngọc Long Tuyết Sơn ngày 6/2/2011 (4 tết âm lịch)

Status
Not open for further replies.
Gà ơiiii !
Đang có ý định đi thăm núi Tuyết Sơn vào 4 tết âm lịch năm nay - tức ngày 6/2/2011
lịch trình dự kiến :
Hanoi -Kunming- Daily -Legiang - Sangrila - Hanoi
thời gian dự kiến 7-10 ngày
Kinh phí dự kiến : 10 .000 .000 VND
Đội hình dự kiến : 18 mem ;)
Có ai muốn tham gia ko để tớ thành lập quỹ đỏ luôn. Bắt đầu nuôi lợn từ tháng 5 - đóng 500k và cứ thế tăng lên cho đến tháng 12 đóng 1,2 mil. Khi tính được kinh phí cụ thể sẽ cho con số phải đóng của tháng cuối cùng
bà kon hứng thú nuôi lợn thì ném đá nhanh nhé
:help

Minh o sg va cung muon lam 1 chuyen ngay mua tet nhung chi khoang 7 ngay thoi. Ngay Mùng 3 thi ok. Bay gio neu muon di thi van con kip xin vía nhung co cai la ko ro chuong trinh cua bac Wit-eyes the nao. Bac Wit_eyes pót gium chuong trinh len day moi nguoi xem nhé..

Đề nghị bạn viết có dấu nhé.

Chương trình thì bạn cứ cóp của mấy đoàn đi trước cho lẹ,thời gian có còn nhiều gì đâu
Cóp dùm nè
Ngày 0: HN-LC
Ngày 1: HÀ KHẩu- Côn Minh. Bây h đường Xuyên Á đã xong nên đoạn này đi lại ngon lành cành đào, đến CM nếu kịp thời gian thì mua vé bus đi Đại Lý luôn, nếu ko thì ngủ lại ở CM đêm đó
Ngày 2:CM- Đại Lý (11h trưa tới Đại Lý) đi tam tháp, chơi xung quanh đại lý, tối đi xem show Hồ điệp
Ngày 3: Sáng đi bus tới LG, trưa là tới (Nhớ mua vé trước)
Ngày 4: Ngọc Long Tuyết Sơn
Ngày 5: Thuê xe đi Shangrila, trưa tới Shang vào tu viện luôn hoặc ko để sáng hôm sau đi sớm trốn vé
Ngày 6: Sáng đi tu viện, chiều có thể đi Bitahai, tối ngày 6 lên bus nằm về Côn Minh
Ngày 7: CônMinh, tối lên tàu về NN
Ngày 8: Nam Ninh- HÀ Nội

Nhóm mình 2 người,chưa chuẩn bị gì cả,nếu không kịp chuẩn bị có thể mình đu theo tour

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,638
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back