What's new

Ngọc Long Tuyết Sơn ngày 6/2/2011 (4 tết âm lịch)

Status
Not open for further replies.
Gà ơiiii !
Đang có ý định đi thăm núi Tuyết Sơn vào 4 tết âm lịch năm nay - tức ngày 6/2/2011
lịch trình dự kiến :
Hanoi -Kunming- Daily -Legiang - Sangrila - Hanoi
thời gian dự kiến 7-10 ngày
Kinh phí dự kiến : 10 .000 .000 VND
Đội hình dự kiến : 18 mem ;)
Có ai muốn tham gia ko để tớ thành lập quỹ đỏ luôn. Bắt đầu nuôi lợn từ tháng 5 - đóng 500k và cứ thế tăng lên cho đến tháng 12 đóng 1,2 mil. Khi tính được kinh phí cụ thể sẽ cho con số phải đóng của tháng cuối cùng
bà kon hứng thú nuôi lợn thì ném đá nhanh nhé
:help

kiếm được mấy cái ảnh LG mùa đông đây:

[/IMG]

Lệ Giang ơi, sao mà lung linh, trong cái rét ngọt ngào cảm giác ấm áp

Hi cả nhà, em là mem mới, ở Sài Gòn? Kế hoạch của cả nhà còn tiếp tục không? Em chưa đi phượt bao giờ, nhưng nghe mọi người nói mà thích quá :D Nếu còn, cho em đặt 2 chỗ nhé! Đây là contact của em: [email protected] - Yh ID: dinhkhanh832003.

Nhìn thấy cái toppic này mừng như bắt được vàng vì trùng ngày em muốn đi, trùng nơi em muốn đến :x
Đã pm qua yahoo cho anh @hhungkieu_hp , nhưng chưa nhận được hồi âm ạ :D
Chả là em định đi " bắt chồng" vào gần tết, nên quyết định ra tết mới đi honey moon cho thoải mái thời gian ^^ Thèm được đi Lệ Giang từ lâu lắm...lâu lắm rồi...:x
Tiếng Trung thì ok ạ, nghề của em mà :"> Mang tiếng học 4 năm tiếng Tàu mà em mới đi mỗi Quảng Tây để tham dự trại hè =(( nên lần này quyết đi lắm.
Mỗi tội là em định đi 7 ngày thôi vì không thể xin nghỉ nhiều hơn được, và sẽ tập trung ở Đại Lý và Lệ Giang ạ ^^
Anh trưởng đoàn cho em cái lịch trình cụ thể được không? Nếu không trùng lịch thì có khi em đi ké đến Lệ Giang, rồi phải về trước mọi người :((

Bạn ơi, bây giờ đăng ký còn kịp không?

Last edited by a moderator:
ban oi, bay gio dang ky con kip ko?

Vẫn thoải gà mái bạn ah.
Rất tiếc vụ này k thể tham gia được ( mặc dù muốn quay lại lắm lắm ).
Có lẽ wit_eyes sup cho bạn nào làm trưởng đoàn để hô hào ace, có vẻ nhiều người muốn đi chuyến này.

Last edited:
tất cả các bạn muốn đăng kí tham gia chuyến này, add nick IM của mình : wit_eyes, điểm danh trong topic này và chuẩn bị đóng tiền đặt cọc nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back