What's new

Nhà 442 (tách từ topic "Bóc tem Chư Yang Sin")

Mình phác thảo Bidoup thế này:
thứ 5: tối lên tàu SG-NT chuyến 11h (gởi theo xe máy)
thứ 6: sáng đến NT, lấy xe trực chỉ Khánh Vĩnh, trong giới hạn chiều tối đến VQG Bidoup, bắt đầu hành trình, Chewingum vào cho ý kiến đoạn này
thứ 7: xuống núi về DL nghỉ đêm, ăn chơi nhảy múa
CN: Thong thả xuống đèo về SG
Mọi người góp ý nhé! đi làm đây!

Mình phác thảo Bidoup thế này:
thứ 5: tối lên tàu SG-NT chuyến 11h (gởi theo xe máy)
thứ 6: sáng đến NT, lấy xe trực chỉ Khánh Vĩnh, trong giới hạn chiều tối đến VQG Bidoup, bắt đầu hành trình, Chewingum vào cho ý kiến đoạn này
thứ 7: xuống núi về DL nghỉ đêm, ăn chơi nhảy múa
CN: Thong thả xuống đèo về SG
Mọi người góp ý nhé! đi làm đây!

Kế hoạch tuyệt vời, đi thôi bà con, di trước tháng 6 kẻo mưa, lũ, bão nhiều lắm đó :LL

Tháng nì mình không đi được rồi. Qua đầu tháng 6 đi. Mình sẽ tham gia cùng các bạn đoạn đường từ DL - lên núi - trở lại DL. Phần còn lại các bạn tự giải quyết. Yên tâm là kỳ này không cần phải tay xách, nách mang các thứ từ SG đâu.

Tháng nì mình không đi được rồi. Qua đầu tháng 6 đi. Mình sẽ tham gia cùng các bạn đoạn đường từ DL - lên núi - trở lại DL. Phần còn lại các bạn tự giải quyết. Yên tâm là kỳ này không cần phải tay xách, nách mang các thứ từ SG đâu.

Chị chewingum hăng quá, làm tour liên tiếp thế này em đu theo kô kịp :shrug:
Mà a.Minh cho e hỏi :leo Bidoup chỉ đi từ tối thứ sáu sang ngày thứ 7 thôi à anh?

Kế hoạch tuyệt vời, đi thôi bà con, di trước tháng 6 kẻo mưa, lũ, bão nhiều lắm đó :LL

Trời ơi, có người đu đeo theo kìa, có ai ném đá không để lên plan. Nếu đi Bidoup thì không đi NCT. bà con cho ý kiến nào
Ôi leo núi, ta lại thèm cái cảm giác ấy.

Mượn thơ để tả chút coi nào:

" Tiếng suối trong như tiếng hát xa: thèm tấm suối, uống nước suối và...ở suối"

Đi nào (c)

Trời ơi, có người đu đeo theo kìa, có ai ném đá không để lên plan. Nếu đi Bidoup thì không đi NCT. bà con cho ý kiến nào
Ôi leo núi, ta lại thèm cái cảm giác ấy.

Mượn thơ để tả chút coi nào:

" Tiếng suối trong như tiếng hát xa: thèm tấm suối, uống nước suối và...ở suối"

Đi nào (c)

Đi NCT các bạn chỉ có một cái hồ để ngắm thôi :LL

Đi Bidoup mọi người sẽ có tất cả: leo núi, tắm suối, hít thở khí trời ở độ cao >1000 mét, rượu cần.... he he

Trời ơi, vậy là sao? NCT or Bidoup? Hay cuối tháng này vẫn đi NCT, tháng 6 đi Bidoup để bảo toàn lực lượng và động lực ăn chơi cả nhà ơi....

Mình luôn trong tư thế sẵn sàng cho cả NCT lẫn Bidoup. Đề nghị của tichuot đáng quan tâm, chỉ cần thêm một ngày là Bidoup, thêm một ngày nữa trên đường từ DL về rẽ vào là NAM CÁT TIÊN!! Thế nào các bạn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back