What's new

Nhà 442 (tách từ topic "Bóc tem Chư Yang Sin")

@ book_worm "Trong khi chờ các bác tiếp tục up hình, tớ post tạm vài tấm kỉ niệm xương máu giữa Trường Sơn. Đố vui có thưởng, nhìn máu nhận mặt, các Tarzan đoán xem ai là khổ chủ hén.:D "

eo ơi, má ơi cứu con, :help:help:help
đề nghị bạn bookworm không chơi trò hăm dọa chiến sĩ nhé ... ớn quá
bao nhiêu thân thương, bao nhiêu lãng mạn chạy đi đâu mất rồi "nhà văng"

Việc đi NCT thì maximun chỉ 10men thôi vì không đủ chổ ngủ tại bàu Sấu đâu, trạm Kiểm lâm chỉ có 1 nhúm hà do đó anh em phải chen chút mà ngủ.

Thành viên chính thức đi bao gồm:
1. Tichuot (xế)
2. Canary (ôm)
3. Bigminh(xế)
4. Tuannd (xế)
5. Jessy ( ôm)
6. Dugiang (ôm, và open tour only)
7. Ruadibo (xế)
8. bạn của Jessy ( cần phôm nhé)

=> bạn của jessy confirm 2 người (ôm)
ah bạn mình nói trong kiểm lâm có hội trường có thể ngủ được nhiều người (20 người) không có giá cả, đưa bao nhiều thì đưa. Hôm trước thằng bạn đi 3 đứa đưa 150 K.
Ah, mình đề nghị chuyển nhà cho NCT đi, để nhà CYS loãng mất
tks all!

Ha ha, vậy mới gọi là hiến máu vì Trường Sơn mến yêu. Có gian nan mới biết mặt quân tử...=))

Hic chân của em, máu của em, chưa kể cái quan trọng nhất là cái mà e để dành cho vợ nữa... e đã quên rồi mà anh còn lôi ra để hành hạ dằn vặt em sao...

@tichuot : ai mà kêu được e ở nhà (NO), chỉ là bận học thi đó thôi.
Còn vụ malay.. thôi thì ở nhà hóng ACECB vậy, nhà nghèo mà đu sang kina sợ đứt dây giữa đường thì kô có ai hốt xác về cho (BB)

Last edited:
Nhân tiện khoe luôn cái xe, nếu chị em nào có nhu cầu xin được làm xế:

picture.php

Nhìn bản đồ và những chuyến đi qua, chợt nhớ ra một điểm đến sau CYS, Bidoup chăng? ảnh chụp trên đèo bidoup trước cửa ngõ vào Đà Lạt, có ý kiến gì không các bạn?

Bà con khi nào đi Bidoup thì ới nhé!

Hic, đúng là hôm qua mình sát muối vào vết thương lòng của Rualatngua thì hôm nay lại bị chị Chewingum làm ray rứt cõi lòng, ngứa ngáy chân tay…em thấy vụ án Bidoup sẽ cần 3 ngày mà cám cảnh hiện giờ chỉ muốn nghỉ có 1 ngày T7 để a dua vụ NCT còn hông nổi…lẽ nào ta phải nuốt hận quay lưng.

Cơ mà chị Chewingum nói đúng đó các bác, làm quả Bidoup coi như khởi động cho vụ án Ngọc Linh đê.(beer)

@ Topic đang bị loãng, các Tarzan vét nốt kho hình CYS của mình post lên cho sôm tụ hén. (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,565
190,127
Latest member
roihoivaytay12
Back