What's new

Nhà 442 (tách từ topic "Bóc tem Chư Yang Sin")

Sỉ nhục nhau đến thế là cùng (NO) . Váy e cho bác Tuấn mượn sau khi bị cary cưỡng đoạt mất cái quần rồi a ạ :D

@ruadibo: Sao cái tên ni hay nói xấu người tốt thế nhỉ? "2đứa" đều tự dâng hiến cho cary này mà :LL

Mai mọi người off ở đâu cho mình ké tí.

9h00 tại cà phê bệt nằm trên đường hàn Thuyên đó chị, ngay chổ Công viên đối diện Dinh Thống nhất, cái chổ mà vừa uống cà phê vừa chạy công an đó. Sướng chổ đó đó.(c)

Tình hình là e kô có gì khả dĩ chứa đủ 10G hình cả, kô biết laptop của mọi người có burn đc DVD kô? Nếu được e mang vài cái đĩa burn liền tại chỗ luôn :D

9h00 tại cà phê bệt nằm trên đường hàn Thuyên đó chị, ngay chổ Công viên đối diện Dinh Thống nhất, cái chổ mà vừa uống cà phê vừa chạy công an đó. Sướng chổ đó đó.(c)

Bigminh mai mang rượu Absinthe cho em nhé nhé nhé...
Bù lại em sẽ mang tặng nhóm Cư Yang Sin chai Absolute.

Mới mua máy Canon 400D, mai có sư phụ nào chỉ mình mấy chiêu cơ bản để mai mốt chụp hoa đỗ quyên về khoe khoang tí.

Cái thằng rùa ngồi bô kia, ăn nói cẩn thận nhé, anh mày mà phải mượn váy của chú à. Chắc chú lại đi rình các chị tắm bị rượt cho mất váy chứ gì?

Hẹn gặp mọi người vào sáng mai.

hehe, off về rồi, nhậu nhẹt ăn uống phủ phê rồi, a chị nào có đủ 15G hình rồi thì up lên cho e xem với (beer), theo thứ tự lớp lang ngày 1 .. ngày 2 ... nhé mọi người

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,067
190,380
Latest member
cozydecor
Back