What's new

Nhà 442 (tách từ topic "Bóc tem Chư Yang Sin")

hôm nay copy ảnh từ em shaky, về kiểm tra thấy thiếu phần của chị Như, hôm nào lại phải đi copy lại. mệt quá.

về xem lại ảnh thấy nhớ núi rừng quá

@book_worm: Bữa nay mới biết tài năng của đoàn trưởng. Kiểu này coi bộ Dr. Thanh giữ golt thị trường Việt Nam hơi bị ngon lành rồi.(NT) Quá hay luôn đó!(beer) Chẹp...
@tichuot: coi bộ hoành tráng quá hén, đĩa trắng rẻ lắm mà, thử hỏi mấy chỗ nữa đi anh!(c)

@ Bác tíchuột, DVD ở mấy cửa hàng Bùi Thị Xuân, Tôn Thất Tùng tớ thấy có mười mấy k hà. Mà bác burn DVD cho mọi người là quý hóa lắm rồi, nên tớ đề nghị bác nào có nhu cầu dvd thì 15 này café Siu thanh toán lại, của ít lòng nhiều cho nó vô tư í mà. Còn nếu bác thấy hâm mộ ai đó quá (ví dụ như BW đẹp chai chẳng hạn) đến nỗi chấp nhận cháy túi để tặng dvd thì tui hổng chê đâu à nha.=))

@ chị chewingum & anh Bigminh: :Dam 2 người đã bị ghị tên vô sổ thù vặt, để 10 năm sau trả. =))

@Tichuot: chỗ bán đĩa giá sỉ tên là Nga Liên, Huỳnh Thúc Kháng, đĩa TDK 4.7Gb khoảng 9.000 VND

@All: Hưởng ứng phong trào Chư Yang Sin, bên trong "con" người mình cũng nảy ra ý định viết văn (truyện ngắn đàng hoàng à nhe!), nhưng vẫn chưa biết lúc nào sẽ khai bút (ngập lụt ứ đọng công việc). Mà các bạn có can ngăn gì mình không nhỉ? Bật mí chút xíu cốt chuyện nhe: Chuyện tình 442!:L

Last edited:
@Tichuot: chỗ bán đĩa giá sỉ tên là Nga Liên, Huỳnh Thúc Kháng, đĩa TDK 4.7Gb khoảng 9.000 VND

@All: Hưởng ứng phong trào Chư Yang Sin, bên trong "con" người mình cũng nảy ra ý định viết văn (truyện ngắn đàng hoàng à nhe!), nhưng vẫn chưa biết lúc nào sẽ khai bút (ngập lụt ứ đọng công việc). Mà các bạn có can ngăn gì mình không nhỉ? Bật mí chút xíu cốt chuyện nhe: Chuyện tình 442!:L

Cảm ơn Tí Chuột nhiều nha, nhưng ông burn 13 bộ thôi nha, tui và thằng Khanh khỏi cần, bữa nào rủ ông đi nhậu copy tiếp phần còn lại hen (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,728
190,161
Latest member
Tranggg1102
Back