What's new

Nhạc khiêu vũ

vespaneral

Phượt tử
Vespaneral là thành viên mới ... không biết nói gì, cũng nhận thấy không ai biết mình là ai nên cũng đành tự giới thiệu cho các anh chị em trong diễn đàn.

Lí lịch trích tùm lum: tuổi 8x, ngoại hình xấu hoắc, cao 1m75, trình độ khiêu vũ làng nhàng, về phượt máu me nhưng chưa có bạn tâm giao trên con đường phượt... hết rồi :D

Nay lập topic này cũng mong sao cho các bro sẽ được thoải mái khi phượt..

Nếu hôm nào off 1 bữa đi dancing (khiêu vũ giao lưu) thì hay biết mấy ...

Nhạc khiêu vũ vespaneral rất nhiều, từ paso đến jive, từ chacha đến samba... Nếu anh chị em nhà phượt mình thấy có lí thì cứ comment một tiếng vespaneral sẽ lập tức post link ngay... (NT)

Thân...

P/s: Với tinh thần vì cộng đồng, anh em có yêu cầu cứ nói vespaneral sẽ gửi link trực tiếp trong topic này cho anh em. Không đáp ứng gửi link qua yahoo riêng (tiếp chuyện ăn nhậu, cà phê cà pháo thì được ;)) mong anh chị em thông cảm :)

Last edited by a moderator:
Có lẽ trên Phuot chỉ có bạn banmaitoahuong là có khả năng tiếp chiêu bạn veapneral :D
Nhà cháu e là nhiều hơn đấy :). Hôm Sinh nhật Phượng năm ngoái dễ có đến trên chục bạn gái biểu diễn Salsa, lắc liếc, uốn iếc máu cực! (c)

PS: nếu đó không phải Salsa thì cũng đừng ném đá nhà cháu nhé các bạn :D

Nay lập topic này cũng mong sao cho các bro sẽ được thoải mái khi phượt..

Nếu hôm nào off 1 bữa đi dancing (khiêu vũ giao lưu) thì hay biết mấy ...

Nhạc khiêu vũ vespaneral rất nhiều, từ paso đến jive, từ chacha đến samba... Nếu anh chị em nhà phượt mình thấy có lí thì cứ comment một tiếng vespaneral sẽ lập tức post link ngay... (NT)

Thân...
Hey! Hôm nào về Hải Phòng dạy chị vài bài nhé! Chị đăng ký trước. Cái món đó chân chị không đi đúng được. Nhìn trên ti vi thấy rất đẹp nhưng chân mình đi mãi vẫn xoắn quẩy- không thể thẳng tít tắp được!:S

Tớ đang chân ướt chân ráo trong swingdace (nghe hơi lạ nhỉ?!). Salsa thì đang được rủ rê nhưng bị cái thấy thiên hạ đang ở level ngất ngưởng hết rồi nên vẫn phân vân. Balle thì có 6 năm bập bõm mà đã bỏ hơn 10 năm rồi :(
Cũng đồng hành với một em vespa nhưng "tình yêu màu trắng" của tớ tuổi đời non nớt nên chẳng tự tin nhìn bô lã, già làng...
Bạn ấy coi có cái link nào tương ứng với các mục kể trên thì post giúp tớ với nhé. Tks nhìu nhìu.

Cho tớ vài link nhạc salsa đi, ghiền nhạc Nam Mỹ mà chưa có thời gian đi tìm hoặc tham gia nhảy nhót...chỉ nghe nhạc thôi là thỏa mãn nổi lòng :help :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back