What's new

Nhật ký.......ĐÀN ÔNG (Cấm phụ nữ)

Vậy thay mặt mẹ đốp em cũng tuyên bố làng trên xóm dưới, ai lỡ bị mẹ đốp vịt trời lừa tình rồi thì mau mau gặp em để giải trình nhé, sau này mọi khiếu nại đều không có hiệu lực!

Liệu rằng từ giờ tới mùa chim làm tổ sang năm có thêm làng vịt nữa hay không? !!! CHẹp! Chẹp!=))
P/S/: Có ông sập bẫy ngon lành, giời ạ chẳng biết ai là vịt thật:LL
VIT (beer)! Nhớ công bạn nhé(NT)

Dạ, gì chứ bác Totochan thì em phải mời bác lên mâm trên roài, sau đó là có mấy em chân dài lượn lờ con cá cờ bảo gì nghe nấy, bác cứ mạnh tay sai bẩu ợ.

Dạ, gì chứ bác Totochan thì em phải mời bác lên mâm trên roài, sau đó là có mấy em chân dài lượn lờ con cá cờ bảo gì nghe nấy, bác cứ mạnh tay sai bẩu ợ.

Đính chính! Mình mê đàn ông nên đề nghị tìm kiếm mấy anh hầu nhé!=))

em xin trích lời của thằng bạn thân: "đến với ai tôi cũng thật lòng"
nói chuyện 2 phượt tử ghép đôi quả là điều lý thú, song suy cho cùng khi mà 2 ng cùng sở thích, cùng 1 đam mê thì sự đồng cảm là rất cao, dưng mà sự nhàm chán cũng rất gần đấy các cụ ợ

hị hị........em thì vẫn ủng hộ việc nhà phượt tự góp gạo thổi cơm chung, em có mí bác giai bạn bên ngoài, vừa mới kể là em đi đằng này, em đi đằng kia, mừ không đi theo tour mà tự đi.....v..v......và ...v...v.......lập tức mấy bố bẩu "tụi em hâm thì hâm vừa vừa thôi chứ?" (để em giải thích cho mấy bác ở trỏng hiểu nghĩa hâm ý là đầu óc có vấn đề đấy ạ). Vậy mà các bác bẩu em lấy một trong mí bác đấy để em về suốt ngày các bác ý bẩu em là hâm à, rồi 3 ngày thì bỏ nhau, con cái ở với ai.........thôi, em cứ chạy trước cho nó lành ợ.

@Chị Totochan, em xin lỗi ạ, để em đặt hàng mấy giai ngon ngon phục vụ bác ợ.

hị hị........em thì vẫn ủng hộ việc nhà phượt tự góp gạo thổi cơm chung, em có mí bác giai bạn bên ngoài, vừa mới kể là em đi đằng này, em đi đằng kia, mừ không đi theo tour mà tự đi.....v..v......và ...v...v.......lập tức mấy bố bẩu "tụi em hâm thì hâm vừa vừa thôi chứ?" (để em giải thích cho mấy bác ở trỏng hiểu nghĩa hâm ý là đầu óc có vấn đề đấy ạ). Vậy mà các bác bẩu em lấy một trong mí bác đấy để em về suốt ngày các bác ý bẩu em là hâm à, rồi 3 ngày thì bỏ nhau, con cái ở với ai.........thôi, em cứ chạy trước cho nó lành ợ.

@Chị Totochan, em xin lỗi ạ, để em đặt hàng mấy giai ngon ngon phục vụ bác ợ.
Thế là thế lào hử?/... Đang định..........nhưng:help

Last edited:
hị hị.......em chỉ trả nhời bác nav89 thôi ạ, bạn bè thì vẫn chỉ là bạn bè mừ, đâu có gì đâu ợ, bác định cái gì thì cứ thế mà làm ợ.......hí hí

Thế là thế lào hử?/... Đang định..........nhưng:help

Sao ông cứ nhưng ..với nhe thế nhỉ?????:T
ông đọc lại kẩu hiệu " sao phải Xoắn" chưa? Ôi giời, địch thì đầu hàng rồi, một mình một chiến tuyến mà vẫn sợ địch lừa!
Thật vẫn vậy, đúng là vẫn " đang khóa quần"! Quả này thì khóa nó giắt vào một số thứ rồi, khó kéo quá, khó kéo quá!!!!!!:(
Ví đây đổi phận làm trai được(NO)!
(NT)! Nhật ký đàn ông đang đến hồi kết thúc chương 1 nên buôn dưa lê bán dưa chuột một tí, các bác và mod đừng đánh kẻng nhá!

Sao ông cứ nhưng ..với nhe thế nhỉ?????:T
ông đọc lại kẩu hiệu " sao phải Xoắn" chưa? Ôi giời, địch thì đầu hàng rồi, một mình một chiến tuyến mà vẫn sợ địch lừa!
Thật vẫn vậy, đúng là vẫn " đang khóa quần"! Quả này thì khóa nó giắt vào một số thứ rồi, khó kéo quá, khó kéo quá!!!!!!:(
Ví đây đổi phận làm trai được(NO)!
(NT)! Nhật ký đàn ông đang đến hồi kết thúc chương 1 nên buôn dưa lê bán dưa chuột một tí, các bác và mod đừng đánh kẻng nhá!

Đang định xin chân hầu đồng bác để đền ơn nhưng thấy em vit_troi tương quả này
.........thôi, em cứ chạy trước cho nó lành ợ.
thế là tèo, thôi thế thì ta đi tìm người kéo khóa khác vậy(BB)

Hì hì....bác dangkhoaquan nếu muốn chạy làng thì cứ nói thẳng ra một câu, việc gì bác cứ phải rào trước đón sau thế ạ.

Em bảo "thôi, em cứ chạy trước cho nó lành là để dành cho mí bác bạn bên ngoài của em đấy chứ, vì các bác ý không thích đi phượt và cũng kô tôn trọng nhà phượt thì em thấy không hợp với mí bác ý, đâu có gì liên quan đến bác dangkhoaquan đâu ợ"

Em nghĩ dù ở trong hay ở ngoài, ý em là dù online hay offline thì việc hòa hợp với nhau là điều quan trọng nhất, nếu bác dangkhoaquan thực sự "muốn ra đi" thì em cũng đành để bác ra đi vậy, em sợ nhất trong chuyện tình cảm là người thì bên cạnh mình dưng tâm hồn thì đi cùng em khác, nên thôi, em cũng chẳng dám níu kéo nữa.....hu...hu....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back