What's new

Nhờ BQT xóa bài có ý quấy rối!

Status
Not open for further replies.

dongsinhvoi

Phượt thủ
Em chào các anh chị quản trị!

Em là phó đoàn tham gia trên topic "Leo Phan tết dương lịch 2011" trong mục tìm bạn đồng hành. Hiện trên topic của chúng em có 1 bài comment của bạn Nấmxíxọn ở trang 75. Đọc bài này đa số các thành viên trong topic đều ko đồng ý và muốn nhờ BQT xóa bỏ giúp vì bài này ko mang tính tích cực, có thâm ý chọc phá rã đoàn. Tất cả các thành viên đều ko muốn một bài có nội dung xấu như thế tồn tại trong topic. Rất mong BQT giúp đoàn xóa sớm bài comment đó!

Thay mặt cả đoàn, em xin chân thành cảm ơn BQT ạh!

Bạn chú ý hộ, từng post nào cũng có nút "Thông báo bài có nội dung xấu" ở thanh menu bên dưới ( nút tam giác có dấu chấm than ở giữa), bạn chỉ bấm Warning vào đó là BQT sẽ nhận được thông tin và đường dẫn đến bài viết đó. Bạn làm vậy thì sẽ ko phải mở hẳn một topic mới / cũng như báo cho BQT bài viết nào cần xử lý. Hiện nay tôi chưa có thời gian để tìm bài viết bạn đề cập nói trên, nếu bạn dùng chức năng warning thì sẽ thuận lợi cho BQT trong việc xử lý.

Bạn làm theo hướng dẫn xem sao nhé. Tkss! Topic closed luôn hey!!!

Xin trả lời bạn dongsinhvoi thế này
Sau khi đọc post mà bạn yêu cầu xóa tôi không đồng ý bất cứ điểm nào trong 2 lý do bạn yêu cầu xóa là : "ko mang tính tích cực, có thâm ý chọc phá rã đoàn", "một bài có nội dung xấu" có chăng chỉ là những lời lẽ bạn Nấmxíxọn dùng chưa thuận tai với một số thành viên ( cá nhân tôi thấy ngôn từ đó bình thường). Không những thế qua bài này các bạn cũng như tôi sẽ rút ra được một số kinh nghiệm có ích, có được sự chuẩn bị về mặt tinh thần, tuân thủ vào luật pháp ....để thực hiện một chuyến đi hoàn hảo.
Vậy để dung hòa, rôi xin phép bạn Nấmxíxọn được loại bỏ một số từ "nhạy cảm" và sẽ không xóa post này. Cũng như Nấmxíxọn, xin chúc các bạn có một chuyến đi vui vẻ, thú vị có ý nghĩa.
Topic closed!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back