What's new

[Hỏi đáp] Nhờ tư vấn CAMERA hành trình xe máy, ai đã dùng nhiều xin cho ý kiến

Re: Nhờ tư vấn CAMERA hành trình xe máy, ai đã dùng nhiều xin cho ý kiến

Mình mua SJCam 4000+ Wifi, thấy quay đủ dùng rồi bác àh, quay có 1 tí buổi sáng mà hết vài gb rồi, ko có số cụ thể.
Nhưng riêng e thấy giá tầm 2-3 củ, mua 1 em về quay góc rộng, chất lượng khá okiê, với lại lưu giữ được lâu, chứ quay càng đẹp càng nặng, ko cần thiết :p

nói chung sjcam 4000, ban ngày sẽ đủ nhu cầu của bác.
Pin hơi kém. hết

Đào mộ tí. Giờ pin cam nào là lâu nhất và bao lâu khi quay full hd và hd. Cái nào có chống rung quang học

Đọc một hồi xong em vẫn thấy mông lung :D. Mục đích của em chỉ là mua một cái máy quay có thể quay được ở dưới nước, vì em thích snorkelling với lặn biển. Nên chịu được nước và chất lượng hình ảnh okay là được. Có bác nào có kinh nghiệm về sử dụng máy quay với cùng mục đích giống em thì chia sẻ giúp em với ạ! Em cảm ơn!

Camera hành trình cho dân phượt mình thì em SICAM và Vietmap là ngon nhất trong tầm giá. Tui thì sài em SJCAM :)
Bạn xem thêm Camera hành trình nào tốt nhất để nắm sơ qua nha, tuổi trẻ qua đi chỉ có chiếc camera hành là lưu lại khoảnh khắc thôi :)

em tham khảo có thấy con innovv c5 của vietmap. dùng nguồn của xe. em không thích dùng pin vì rất mau hết. anh em nào đã thử con cam này rồi cho em xin ít ý kiến với ạ

Camera hành trình cho dân phượt mình thì em SICAM và Vietmap là ngon nhất trong tầm giá. Tui thì sài em SJCAM :)
Bạn xem thêm Camera hành trình nào tốt nhất để nắm sơ qua nha, tuổi trẻ qua đi chỉ có chiếc camera hành là lưu lại khoảnh khắc thôi :)
SJ cam với vietmap loại nào tốt vậy bạn, mình đang muốn mua

em tham khảo có thấy con innovv c5 của vietmap. dùng nguồn của xe. em không thích dùng pin vì rất mau hết. anh em nào đã thử con cam này rồi cho em xin ít ý kiến với ạ
Em mới lắp con này hồi đầu năm, xài khá ngon. Em có làm 1 bài review, anh tham khảo thử :D
https://www.phuot.vn/threads/354212-Trên-tay-Hàng-hiếm-camera-hành-trình-mô-tô-VIETMAP-INNOVV-C5

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back