What's new

Nhóm 7xOpen

Ôi em thích váy H Mông, anh tặng em luôn đi, để em mặc váy ấy còn đi tuyển người yêu ạ :D Khi nào đi Sơn Vĩ thì em sẽ báo anh nha, hay đi cùng em luôn đi. Em lên công tác 1 chuyến xong em lách luật sang Sơn vĩ hì hì

Cứ cưới đi đã...hehehhe...Còn vụ giai bản vẫy cờ từ cầu Tràng hương với lại giai kinh đun nước, kỳ lưng, bóp chân thì yên tâm....Còn thời gian của tớ thì bất thình lình lắm nên cũng không biết thế nào...

Cứ cưới đi đã...hehehhe...Còn vụ giai bản vẫy cờ từ cầu Tràng hương với lại giai kinh đun nước, kỳ lưng, bóp chân thì yên tâm....Còn thời gian của tớ thì bất thình lình lắm nên cũng không biết thế nào...

Ui, em kô cần vụ kỳ lưng, bóp chân ạ :D đun nước thì em nhận :D cơ mà em thích tự do, giờ cưới xin vào mất tự do lắm :D nên thui anh cứ tặng quà đê, em nhận quà lúc nào cũng được hì hì

Ui, em kô cần vụ kỳ lưng, bóp chân ạ :D đun nước thì em nhận :D cơ mà em thích tự do, giờ cưới xin vào mất tự do lắm :D nên thui anh cứ tặng quà đê, em nhận quà lúc nào cũng được hì hì

Ai bẩu cô cưới bây chừ. Tớ chỉ bẩu, nếu cưới chồng, mời tớ, thì có thể quà mừng là bộ váy Mông...hehhee...(nếu cô ưng)

Cho tí khí thế nhể...tác phẩm của soncoi, em cóp pết

attachment.php

attachment.php

em cũng 7x, đời giữa. rất thích đi Hà Giang và Đồng văn mà chưa có dịp. cho em hỏi có pác nào đi khoảng tháng 10 ko thì cho em bu xe lam với, 2 người ạh.

em cũng 7x, đời giữa. rất thích đi Hà Giang và Đồng văn mà chưa có dịp. cho em hỏi có pác nào đi khoảng tháng 10 ko thì cho em bu xe lam với, 2 người ạh.

Các bác ấy đi Hg suốt ấy mà. Bác được nghỉ diệp nào thì cứ alo cho em hoặc lão Đảo trước dăm hôm. Em là rât ưng các bác 7x he he he

Rất hân hạnh, khi nào có dịp em sẽ ới bác.

Mình mới có 1 chiếc MTB thôi, chưa đi phượt lần nào nên kinh nghiệm là Zero. Nếu có các buổi họp trù bị, tham luận hay hội thảo gì đó của nhóm thì cho mình dự với nhé để còn xem xét chuẩn bị trước (thể lực là vấn đề chính) - Thanks !

các bác cho em tham gia với ạ, 7x khúc giữa cuối
em ở Sài Gòn, tháng 9 này mua được vé giá rẻ em định đi vòng Đông Bắc - Tây Bắc, em rất vui nếu được làm quen với mọi người...hihi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back