What's new

Nhóm Chim & Nho - tách từ topic 10695 và 11915

Re: Nam Cát Tiên (28-08) - Chim và Nho hội tụ...

Mai mốt nổi tiếng thì còn phải trả tiền lăng xê cho anh nữa đó chứ bắt đền cái gì.

Haiz....em là em phải phạt nặng bác Mèo Bông, chỉ định để bé Gà chụp ảnh chút cho vui ai ngờ đâu bác này đứng trên quay lén mà hok bít, hu hu! thế này em hết đường roài, có cái lỗ nào dưới đất cho em chui vào hok các bác ui, hức hức! :((

Tiếp tiếp - hot hot:

Và đây, hok bít bác Già làng và chị Như đang làm gì ý nhi???
...Cần tay níu để thấy anh còn gần
Cần môi nóng để thấy lòng còn ấm cúng...Em gái ơi search bài Dạ khúc do Hiền Thục hát, đúng tâm trạng cảnh này đó

@ Kòy : để anh ngâm cứu xem, nhưng anh nghĩ đi bằng xe máy và 2 ngày 1 đêm là vừa,Kòy FF mail cho cả nhà để mọi người cùng xem xét và có ý kiến chung luôn đi.

Cám ơn Mèo Bông về các clip video nhé. Xem hậu trường mới thấy các diễn viên chính của chúng ta vất vả đến thế nào.
Một tràng pháo tay cổ vũ cho các diễn viên và camera man.

@Bee: Chúc mừng diễn viên chính của chúng ta. Anh muốn được chọn như em mà không được. Hic.

Cám ơn Mèo Bông về các clip video nhé. Xem hậu trường mới thấy các diễn viên chính của chúng ta vất vả đến thế nào.
Một tràng pháo tay cổ vũ cho các diễn viên và camera man.

@Bee: Chúc mừng diễn viên chính của chúng ta. Anh muốn được chọn như em mà không được. Hic.

Hic hic! Các bác nam nhà ta tích cực cảm ơn mèo Bông gớm nhỉ! còn các nữ yêu quái thì hok tha cho bác Mèo Bông đâu nha, chị em đã chuẩn bị súng ống, hế bác Mèo Bông mà ló mặt là chít ngay, ha ha!
@Anh Trung: Cảm ơn anh.....đã động viên, hức hức! tự dưng Bee thành diễn viên bất đắc dĩ, ngộ ghê! ek ek!

Hic hic! Các bác nam nhà ta tích cực cảm ơn mèo Bông gớm nhỉ! còn các nữ yêu quái thì hok tha cho bác Mèo Bông đâu nha, chị em đã chuẩn bị súng ống, hế bác Mèo Bông mà ló mặt là chít ngay, ha ha!
@Anh Trung: Cảm ơn anh.....đã động viên, hức hức! tự dưng Bee thành diễn viên bất đắc dĩ, ngộ ghê! ek ek!

Phen này gây thù chuốc quáng với bọn Yêu quái rồi. Các tráng sĩ ơi, cứu Mèo với.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back