What's new

Nhóm leo Fansipan 11-13/3/2011

Cả nhà ơi,

Bữa giờ buồn tình mụ hí hoáy ngồi tổng hợp lại mấy đoạn hồi ký Fan và biên tập này nọ lại thành 1 thiên hồi ký luôn, in ra thành sách cũng được, cả chữ với cả hình gom lại hơn 70 trang A4. Gửi cho em Hoa xem em Hoa cũng khen đẹp (chả biết khen thật hay khen lấy lòng :D ). Thôi cứ up lên đây, chiến hữu nào muốn giữ làm kỷ niêm thì down về nhé:

http://www.mediafire.com/?3sjl2kk9h7wjell
Chị ơi nó báo link was reset

Mụ Kình ơiiiiiiiiii! Tự nhiên em lại thấy phân vân cái vụ họp chợ:((

Chợ Cán Cấu họp đông nhất tầm 8-9h sáng, chợ Bắc Hà đông nhất tầm 11-12h và tan lúc 15h00.< trích 1 đoạn cóp nhặt trên Phuot>

Nếu đi từ tối thứ 6 lên Phố Lu - Bắc Hà - Cán Cấu - Simacai - Bắc Hà - Bảo Nhai ( Hang Tiên) - quay lại Bắc Hà : khoảng 130km. Đi lên rùi lại đi xuống, trùng đường nhìu quá. Liệu có đáng ko?

Trong khi nếu tối thứ 7 mình xuất phát sớm - lên Phố Lu sớm thì vẫn tha hồ mà đi Bắc Hà. Thậm chí chúng ta còn có thể lượn Hang Tiên nằm trên đường đi chợ Bắc Hà nữa mà:D

Vậy nên em recommend Mụ là chúng ta nên đi vào tối thứ 7, sáng CN phục kích chợ Bắc Hà thoải mái. Lượn được 1 cái chợ cũng đủ là niềm vui nho nhỏ của iem rùi:D

Để dành ngày thứ 6 các Mụ vẫn đi làm bình thường, em tranh thủ đi làm vs đi học bữa nữa :((. Thứ 7 loăng quăng ở HN 1 tẹo - off ẹp chuẩn bị các thứ cho nó thoải mái:D, Mụ nhỉ;)

Last edited:
Em Hoa ơi,

Để thư thư ít bữa rồi comment tiếp vụ lịch trình hén. Tạm gác lại vài ngày rồi ngắm lại xem có sáng dạ hơn chút nào không.
Hôm rồi nghe em nói chuyện mà thương quá. Chị đang cố tuyển xế đây. Chắc chắn sẽ đi được...

nhiều người nhọc quá rùi.. hem làm ăn gì hết....
Chẳng biết mụ nói cái chi mà hem hiểu chi hết:D. Đâm chán cả Mụ rùi đấy(NO)

Cái kế hoạch đến giờ nì chắc chỉ còn của mình em hờ hờ:shrug:. Mụ Kình ý kiến gì thì lẹ lên nhá. Mùng 1/6 - quốc tế thiếu nhi, em làm con nít tuyển người lớn đi chơi đấy=)).

Kiểu này phải AQ mình thêm tẹo nữa - chắc chắn sẽ đi:)

Em Hoa ui,

Chị tuyển được 2 xế (SGN) rùi. Xe thì chưa biết. Hôm nào off để bàn tiếp hén. Chắc cuối tuần đi hén.

Hờ hờ lần ni đi off chắc có em vs Mụ off với nhau quá:D

Để em xem lịch thế nào rùi p.m cho mụ nhé. Cơ mà Mụ phải rủ được xế đi để em nghía tý xíu hen (NT)

Mấy bữa ni cũng lượn tuyển xế mà chẳng ai nghe lời dụ dỗ của miềng(NO)(NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back