What's new

Nhóm lỜ tỜ mỜ , Không gì là không có thể - SN Phượt 2012 - Vinh Sang

long_vinasun

Phượt gia
Thân gửi tới các bạn thành viên tham dự sinh nhật Phượt 2012 - Vinh Sang lời chúc sức khỏe và lời chào thân ái.
Tình hình nhóm ch1ung ta là nhóm sinh sau, đẻ muộn, nhưng "Không gì là khôgn có thể" chúng ta vẫn đủ nhân tài và vật lực để có thể làm nên chuyện. Do đó ch1ung tôi kêu gọi các thành viên nhóm lỜ tỜ mỜ chúng ta hãy đoàn kết nhanh chóng tìm ra tiếng nói chung, khẩu hiệu chugn và dành hết sức m2inh để chiến đấu với các nhóm khác. Lưu ý các bạn là tôi đã mời ekíp phối hợp rất khủng khiếp để hỗ trợ chúng ta. chúng ta sẽ chơi hết mình vì 1 ngày vui sinh nhật phượt... có thua cũngh không sao vì chúng ta cũng đã cố gắng hết sức.

Theo ý kiến của bạn Hả: tạm thời nhóm chúng ta sẽ lấy tên " lỜ tỜ mỜ "
Màu sắ chủ đạo: các nhóm xanh đỏ tím vàng đầy đủ rồi, chúng ta phải nổi bật hơn tất cả nên chúng ta nên chọn màu gì gây sốc, theo thiển ý của mình thì mình rất thích thể loại hoa lá hẹ...càng nhiều hoa càng tốt hờ hờ...Hoặc chúng ta sẽ chọn màu cơ bản Trắng hoặc đen.

Khẩu hiệu của chúng ta:???????chưa nghĩ ra.
Phương châm: .....

Rất mogn chúng ta khi off sẽ có mặt đông đủ để bàn kế hoạch tác chiến.

Chúng ta đã có trong tay Quân sư Conlele + Bàn tay vàng lelelina thì không sợ chống không lại địch nữa rồi....

Fighting...
Lịch of
Địa điểm: Cafe Thảo Nguyên - 157 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q.3,
Thời gian: 18g00 ngày 06.08.2012

Thân ái

Re: Nhóm lỜ tỜ mỜ , Không gì là không có thể - SN Phượt 2012 - Vinh Sang

Sao không chơi " bảy sắc cầu vòng " làm màu chủ đạo luôn i anh :D:LL

Em thích câu khẩu hiệu của tỜ lỜ mỜ là: Ờ...Ờ...Ờ....Chưa nghĩ ra :LL

Màu cờ sắc áo mà bảy sắc cầu vồng thì sao ta có thể nhìn ra nhau ;))

Chả nhẽ cứ những ai ko thuộc màu cờ sắc áo của đội nào thì cứ tìm đường về nhà này =))

Các bác nhóm xe đạp đi vinh sang chuyển căn cứ qua đây luôn nhé.
@Long : thêm một thành viên trong nhóm xe đạp hôm bữa cập nhật thiếu là : kenkendautroc (nữ)

Các bác nhóm xe đạp đi vinh sang chuyển căn cứ qua đây luôn nhé.
@Long : thêm một thành viên trong nhóm xe đạp hôm bữa cập nhật thiếu là : kenkendautroc (nữ)

Bác Vinh Pham oi, thế nhóm LTM này đi xe đạp à? Hy vọng là không. :)
@Long: Mình đăng ký 1 chân off nhé! Hẹn gặp cả nhóm tối t2 này, để còn biết xế của mình là ai. :D

chìu nay off gòi...hòi họp quá...^^

@Long: Mình đăng ký 1 chân off nhé! Hẹn gặp cả nhóm tối t2 này, để còn biết xế của mình là ai. :D
Ah theo phân công thi nhóm xe đạp sẽ đầu quân qua bên nhóm TLM do sự sắp xếp của ban tổ chức, còn mọi người vẫn có quyền đi xe nào tùy thích.

Ah theo phân công thi nhóm xe đạp sẽ đầu quân qua bên nhóm TLM do sự sắp xếp của ban tổ chức, còn mọi người vẫn có quyền đi xe nào tùy thích.

LTM = Long Thịt Mỡ (anh Long-BB nhóm trưởng hình như kg còn thịt nữa, chỉ toàn mỡ thôi)
LTM = Lết Tới Mông (có xe độp, lại dự tính đi toàn đường làng, coi chừng lết mông cũng không tới được VS)
LTM = Làm Thì Mệt (dĩ nhiên rồi, chỉ có ấy mới sướng thôi)
LTM = Lòng Thì Mừng (cuối cùng, cũng có một chỗ cho chúng ta tụ lại)
LTM = ...

mình không đi nhưng đi ộp cùng mọi người được không???:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back