What's new

Nhóm Phượt tại Thanh Hóa "Vịt thả dáng" P/2

Cái cảm giác khi hot gir COI88 đọc bài Vịt Ca của bác tunbo đúng thật là lâng lâng khó tả... Quá đầy đủ và ý nghĩa, chỉ tiếc là tác giả đã không có mặt vì lý do khác quan. Nói lời cám ơn với anh thì quá khách sáo và xa lạ, em và mọi người yêu và mong gặp lại anh lắm đó "nhị ka" ơi.....:L

bũă sáng chia tay.
attachment.php

attachment.php

attachment.php

hic híc, mọi người sướng quá nhỉ, tiếc là mình ko được lên núi. HÌnh như còn qua đêm trên đó nữa sao? có gì sock xảy ra ko? :)
1+ 1 nào đó chẳng hạn?

Bác thanh_vinh ơi đừng nhìn em như thế tội nghiệp em :p
@ All: cảm ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình tham gia SN Trại Vịt, sự góp mặt và những lời chúc của các bạn là yếu tố tạo nên sự thành công mỹ mãn cho Trại Vịt. Tôi yêu mọi người (beer)
@ Chị Ong và Chưa Chắc : chưa đc phép của 2 chân dài nhưng thấy đẹp quá nên mạn phép để bức ảnh này làm avarta, nếu 2 chị em ko phản đối thì em sẽ để, nếu có gì xin pm trực tiếp vào số 0904932686.;)

Last edited:
Từ tối 7/10 đến nay, chuyện nhà rối tinh, lu bu quá, nay mới vào chúc mừng sinh nhật Trại Vịt được :bd
Chúc tầng 2 thật nhiều lần bị đốt cháy :))

Từ tối 7/10 đến nay, chuyện nhà rối tinh, lu bu quá, nay mới vào chúc mừng sinh nhật Trại Vịt được :bd
Chúc tầng 2 thật nhiều lần bị đốt cháy :))

Anh Tunbo thật là thức thời, nhà mới mở chúc đốt cháy phừng phực ngay, hí hí. Em thích!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back