What's new

Nhóm qp - Ủ mưu ở đây!

Chúc cả nhà mình năm nay có nhiều chuyến đi an toàn, vui vẻ, đoàn kết và khám phá thật nhiều nơi đẹp ạ.
Để kỉ niệm mừng xuân, mừng Đảng, mừng đất nước, nhà mình tổ chức một buổi off phát nhỉ. Sang tuần sau e sẽ oánh dây théo đến từng đồng chí nhé!

Chúc cả nhà mình năm nay có nhiều chuyến đi an toàn, vui vẻ, đoàn kết và khám phá thật nhiều nơi đẹp ạ.
Để kỉ niệm mừng xuân, mừng Đảng, mừng đất nước, nhà mình tổ chức một buổi off phát nhỉ. Sang tuần sau e sẽ oánh dây théo đến từng đồng chí nhé!

Nghe có vẻ rất chi là hợp sờ lý đấy nhỉ

iem thấy nhà mình off vất vả qá:(

Thông báo: Kính mời toàn thể anh chị e dâu rể nhà QP hôm nay ngày 17/02/2011 tức ngày rằm tháng giêng, tụ tập họp mặt đầu xuân và lên lich trình cho những chuyến đi trong năm nay.
Thời gian: 19h (Bác nào cao su thì cứ việc cao su, miễn là đến rồi trả tiền cho anh em cũng được ^^)
Địa điểm: Vịt nướng ở phố Giang Văn Minh
Đthoại hỗ trợ: Các bác cứ điện cho em để biết địa chỉ chính xác nhé or gọi cho em Yến thỏ cũng được or Dumuc. Nhà em từ ngày đổi máy mất sạch số thành thử ko có số của ai để oánh dây thép :).

Kính mời anh chị em tham gia đông đủ ạ.

Trân trọng.

Theo thông tin của đoàn mới đi APC về, thì không cần thiết phải lấy giấy từ BCH BĐ BP tình Điện Biên.
Dự kiến qp sẽ tổ chức chuyến đi APC dịp giỗ tổ Hùng Vương từ 08-12/04/2011, dự trữ thêm 1 ngày.
Lộ trình dự kiến: Tối lên tàu HN - LC,Lào Cai - Lai Châu - Mường Nhé - Đồn BP 317 - Cột mốc - 317 - Mường Nhé - Điên Biên - Sơn La
- Hoà Bình - Hà nội.
Nếu khoẻ, và đủ thời gian thì chạy xe từ Sơn La về Hà nội, mệt thì cho lên oto về Hà nội.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back