What's new

Những chuyện rong dưa của các bạn chụp ảnh bằng mồm

Status
Not open for further replies.
Babel thiếu hiệp tưởng xì trét lai là cứ phải chụp ngoài xì trít à???

Cái này thì không phải, cái này là Hảithanh chứ không phải Xì trét lai :)

Thế vậy thì thế lào!

Hay cái này được hiểu là xem vào xì trét luôn?

Thể loại này chắc hỏi ông hai lé =))

Thế vậy thì thế lào!

Hay cái này được hiểu là xem vào xì trét luôn?

Thể loại này chắc hỏi ông hai lé =))

Chả thế lào cả. Nhá. Coi nó là xì trét lai cũng được=))

...em ko biết anh này..............nhưng newbie mà chụp ảnh đẹp quá.... =)) =)) =)) =)) =))

Chờ tý Greenline vào nó crop lại cho, với lại thế nào nó cũng bảo ảnh nhòe và bết quá :)) :)) :))

Chờ tý Greenline vào nó crop lại cho, với lại thế nào nó cũng bảo ảnh nhòe và bết quá :)) :)) :))

...uhm cũng phải nhưng mà nhỡ đâu greenline nói có lý thì sao????... =)) =)) cái này phải để từ từ xem sao đã

...uhm cũng phải nhưng mà nhỡ đâu greenline nói có lý thì sao????... =)) =)) cái này phải để từ từ xem sao đã

Em vào cứ tưởng các bác giỡn. Vì em chẳng nhìn thấy miẹ giè. Thấy mỗi cái post trắng trơn, đang lẩm bẩm bảo miẹ thế này thì quá thành công rồi, đỉnh cao nghệ thuật chỉ thế này mà thôi. Ngứa tay reply lại phát thì thấy cái link fờ gì đó. Thôi, hàng lởm khỏi bàn.

Mở ngoặc: Ý em cái trang web lởm ạ. Đóng ngoăc. :LL

Chít nai tiếp
Hà lương khô hôm nọ nhé, mấy hôm nay phải vào viện trông em bé

.. lần đầu xem cái hình thứ nhất tẹo nữa thì em đi viện X( X( ... giờ thì ok rồi (c) em đang đeo quả kính râm chính hiệu Police để thẩm ảnh bác đây....

Ảnh bác Nhựa theo trường phái SonTT!! Từ sắc độ đến ội dung chịu ảnh hưởng rất nhiều từ NAG này... hố hố

(NT) Phải so sánh mới định lượng được tác phẩm của tớ =))

...lần sau trước khi chụp thể loại này anh rút mobi gọi 114 cho em rồi đợi... các anh ấy đến phun vòi rồng lên đường, vào mông mấy chị xong... rồi mình chụp (NT)

...phải biết lo cho sức khoẻ của người xem ảnh chứ... cháy hết võng mạc.. lên viện mắt tw hết thì sao????? :T

Chú nhựa chụp ở nhà chị cả nhà chú phải không? =)) Chú A mặt mũi dạo này có vẻ tỉnh táo nhỉ :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,879
190,240
Latest member
pibilo
Back