What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Các bác cho em hỏi nhờ, sau khi lấy dấu sinh trắc xong về nhà mình còn làm bước nào nữa ko ạ? xem cái clip Nanucnich hướng dẫn giao diện nó khác giao diện bây giờ nên mãi em ko tìm ra cái tab Application status, của em nó hiện ra thế này
Application home

Application status: Initial assessment
Applicants
NGUYEN, Ngọc Nhung
information
Important information
This application requires additional supporting documentation. Please check correspondence and attach the requested documents.

By clicking on the ‘Information Provided’ button you acknowledge that the Department may proceed to make a decision on the application. Not clicking the ‘Information Provided’ button in no way lengthens or overrides the period specified in the correspondence.

Application history
Type
Date
Action
Application submitted 20 Jul 2018 View application
Application fee paid 20 Jul 2018 View receipt

mọi người ai biết rõ giúp em với nhé, em vừa lấy dấu sinh trắc chiều nay ạ

Chúc mừng bạn đã thành công. Bạn ơi, mình vừa đi lấy dấu vân tay về sáng nay, hiện tài khoản của mình cũng có các thông tin giống của bạn. Các bạn cho mình hỏi cái button: "information provided" nó ở chỗ nào nhỉ, mình tìm không thấy.
Cảm ơn bạn!

@Anhminh2103

Bạn vào phần View Attachment, sẽ thấy các files mà bạn đã attached, nếu không bổ xung thêm file nào nữa thì bạn sẽ click và "information provided".

@Anhminh2103

Bạn vào phần View Attachment, sẽ thấy các files mà bạn đã attached, nếu không bổ xung thêm file nào nữa thì bạn sẽ click và "information provided".

Cảm ơn bạn nhiều. Mình làm được rồi bạn ạ. nhưng cái phần Actions required vẫn thấy hiện "Arrange biometrics collection" chứ không mất là sao nhỉ. Trạng thái hồ sơ hiện nay cũng đã là "Further assessment" rồi. Như thế ko cần phải làm gì thêm phải không bạn?

@minhsangmtr:

Biometrics collection sẽ tự động được update bởi hệ thống nên bạn không cần làm gì nữa, chỉ đợi kết quả thôi.

Em vừa nộp hồ sơ ngày 2/8 , lấy sinh trắc học ngày 6/8, và bổ sung thêm 1 tài liệu ngày 7/7 (tự bổ sung).
Em không đặt lịch hẹn với VFS nên bị charge thểm 325k ạ, vì em đọc có bạn nói không cần đặt lịch hẹn mà không nói thêm về khoản phí.
Anh chị nào cùng thời điểm với em có Visa rồi thì chia sẻ với em nha.

Hôm rồi tớ cũng giống cậu . Nhưng tớ về đặt lịch hẹn , xong sáng 7/8 tớ lên lấy dấu vân tay với chụp hình. Giờ cũng đang trong trạng thại đợi nè... :)

Hôm rồi tớ cũng giống cậu . Nhưng tớ về đặt lịch hẹn , xong sáng 7/8 tớ lên lấy dấu vân tay với chụp hình. Giờ cũng đang trong trạng thại đợi nè... :)

Mình lấy dấu vân tay vào 6/8, hôm nay mở tài khoản vẫn thấy dòng trạng thái "Arrange biometrics collection", tài khoản của bạn có vậy không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back