What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Siêu nhanh luôn cả nhà ạ.

Em mừng quá nên phải khoe liền.

Mình nộp như cả nhà chỉ, t5 tuần trước nộp, t7 đi lấy vân tay (vfsglobal nguyễn du giờ có làm buổi sáng thứ 7). 1h trưa nay mail báo có visa rồi cả nhà ạ. Mình mừng + shock luôn, ko nghỉ nhanh dữ vậy, chả có gọi gì hết, mất có 4 ngày làm việc từ thứ 2 tới h là mình có visa luôn :), mình xin đi 1 occasion thui, mà đc visa multi entry, hạn 1 năm luôn ạ <3

Re: Nộp visa Úc online

Không cần dịch thuật bạn nhé. Trên trang web của ĐSQ cũng nói không cần dịch thuật với các hồ sơ tiếng Việt. Mình nộp bản scan màu không công chứng.

không dịch thuật thì đúng rồi
mà có cần công chứng không bạn ? vì thấy trang web của DSQ nói : Bản sao công chứng Giấy Khai Sinh, Bản sao công chứng CMND, v,v..

không dịch thuật thì đúng rồi
mà có cần công chứng không bạn ? vì thấy trang web của DSQ nói : Bản sao công chứng Giấy Khai Sinh, Bản sao công chứng CMND, v,v..

Có công chứng bạn nhé - scann màu bản công chứng là upload đính kèm form visa điền online của bạn.

Các bạn cho mình hỏi. Mình và ba mình cùng nộp xin visa thăm thân nhân.Sau 2 tuần nhận được thông báo yêu cầu ba mình khám sức khỏe.Ba mình 65t . Đã khám xong và kết quả khám cũng ok
Các bạn cho mình hỏi xác xuất đậu visa của mình thế nào?
Thanks các bạn

Có công chứng bạn nhé - scann màu bản công chứng là upload đính kèm form visa điền online của bạn.

Mình nộp có cần công chứng đâu nhỉ? Cứ bản gốc thế nào scan upload thế thôi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back