What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Các bạn ơi cho mình hỏi chứng minh tài chính du lịch thì recommend không bắt buộc. Nhưng nếu apply thì cần sổ tiết kiệm bao nhiêu? Cảm ơn mọi người

Cả nhà ơi mình nộp từ 13/09/2017, 14/09/2017 lấy dấu vân tay, tới giờ chưa có kết quả. thường bao lâu thì có kết quả vậy cả nhà? thanks

Các bạn ơi cho mình hỏi chứng minh tài chính du lịch thì recommend không bắt buộc. Nhưng nếu apply thì cần sổ tiết kiệm bao nhiêu? Cảm ơn mọi người
Cái này mình show (in file pdf từ ibanking) giao dịch AMEX, VISA ra, lúc đấy số dư khoảng 10 mấy triệu thì phải. Còn nếu làm sổ, mình nghĩ khoảng ~ 5.000$ là hợp lý!

mình điền form online nộp rồi, sau khi xem clip hướng dẫn điền form online của bạn nanucnich mình thấy có chỗ sai, giờ mình muốn điền form gởi lại được không các bạn. thanks

Cả nhà ơi mình nộp từ 13/09/2017, 14/09/2017 lấy dấu vân tay, tới giờ chưa có kết quả. thường bao lâu thì có kết quả vậy cả nhà? thanks

Mình thấy thường là 7 ngày sau khi lấy vân tay thì có visa hoặc phải bổ sung hồ sơ nếu Úc yêu cầu thêm. Sau khi bổ sung thì 7 ngày sau sẽ có visa nếu đã đầy đủ...

Mình thấy thường là 7 ngày sau khi lấy vân tay thì có visa hoặc phải bổ sung hồ sơ nếu Úc yêu cầu thêm. Sau khi bổ sung thì 7 ngày sau sẽ có visa nếu đã đầy đủ...

7 ngày là tùy hồ sơ nha bạn. Còn lại đa số từ 3 tuần mới có kết quả visa.

các bạn cho mình hỏi xin visa úc đc 1 năm không, vì mình định xin bây giờ nhưng Tết ta mới đi, cám ơn các bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back