What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

cho mình hỏi, làm visa online cho 2 vc mình thì phải đăng ký 2 account và up riêng từng người một à, cam ơn các bạn

Mình nộp online ngày 15/10 , ngày 16/10 đi lấy dấu vân tay, hôm nay 19/10 mình có kết quả đậu rồi đó bạn. Sau mình nộp thấy xét nhanh quá.

Mình nộp online ngày 15/10 , ngày 16/10 đi lấy dấu vân tay, hôm nay 19/10 mình có kết quả đậu rồi đó bạn. Sau mình nộp thấy xét nhanh quá.
Mình nộp online 12, lấy vân tay 14, confirm information provided ngày 17. Cũng hôm nay nhận kết quả. Ko tin vào mắt mình khi đọc email trên đt, phải mở pc ra coi cho to rõ. =)))
Bạn sẽ đi lúc nào?

Mọi người cho mình hỏi, mình đã nộp hồ sơ rồi và đang đợi ngày lấy kết quả nhưng mình muốn bổ sung thêm giấy tờ thuế để chứng minh nguồn kinh doanh thì có được ko ạ?

Mình tạo Group, mỗi đơn nhập Group ID này. Mỗi đơn điền thông tin từng người, cả số điện thoại. Riêng địa chỉ email nhận thông báo thì chỉ nhập 1 người làm hồ sơ. Nếu chọn ủy quyền phải khai thêm đơn phức tạp.
Tôi cũng làm hồ sơ lần đầu tiên, mất cả tháng lên mạng tìm hiểu rồi tự làm, may mắn tìm thấy trang này có nhiều thông tin chia sẽ rất hữu ích.

bạn cho mình hỏi, mình chỉ tạo 1 tài khoản, các người trong group (trong gia đình) khai chung vào tài khoản này luôn ah

Mọi người cho em hỏi nhà mình có ai là nữ xin visa du lịch một mình chưa ạ?
Vì mình có đọc thông tin nữ đi 1 mình khả năng rớt hơi cao nên phân vân :(

Mọi người cho mình hỏi, mình đã nộp hồ sơ rồi và đang đợi ngày lấy kết quả nhưng mình muốn bổ sung thêm giấy tờ thuế để chứng minh nguồn kinh doanh thì có được ko ạ?

Nếu bạn nộp online thì vẫn attach thêm đc đó.

Mọi người cho em hỏi nhà mình có ai là nữ xin visa du lịch một mình chưa ạ?
Vì mình có đọc thông tin nữ đi 1 mình khả năng rớt hơi cao nên phân vân :(

Có mình đây. 2 ngày là có kết quả.

cả nhà cho mình hỏi, lúc nộp hồ sơ online về pay slip, mình có cần nộp cùng giấy tờ đóng thuế TNCN ko ạ? vì công ty đóng cho mình nên mình ko có giấy tờ đó để nộp cùng

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back