What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Re: Nộp visa Úc online

Ban Niemvuixinh oi! Ban da nhan dc Visa chưa? Ban lam online hay nộp giấy? Mình nộp online đi cả gia đình 2 vợ chồng và 2 đứa con, nên cũng nghi là khó đậu visa, minh đã đi My, Nhat, Dai Loan, Han quoc, ong xã thi di Nhat, Sing, Indo ah, nhung ky nay di ca nha co thư mời của anh ruột ông xã bên Úc mời. Không biết trường hợp mình có khả năng đậu visa không các bạn? tks all! chúc mọi người một ngày vui vẻ!

Ban Niemvuixinh oi! Ban da nhan dc Visa chưa? Ban lam online hay nộp giấy? Mình nộp online đi cả gia đình 2 vợ chồng và 2 đứa con, nên cũng nghi là khó đậu visa, minh đã đi My, Nhat, Dai Loan, Han quoc, ong xã thi di Nhat, Sing, Indo ah, nhung ky nay di ca nha co thư mời của anh ruột ông xã bên Úc mời. Không biết trường hợp mình có khả năng đậu visa không các bạn? tks all! chúc mọi người một ngày vui vẻ!

Chia sẻ thông tin với bạn là Úc rất dễ xin nên bạn không phải lo đâu, nhất là bạn đã có khá nhiều visa các nước phát triển rồi. Nhóm bọn mình vừa xin có mấy người hộ chiếu trắng, thậm chí chưa từng đi ra nước ngoài mà vẫn nhận được Multi bạn ạ, nên bạn cứ mạnh dạn nộp đơn nhé :).

Mình vẫn chưa nhận được visa các bạn ạ. Huhu. Mình có nên gọi điện hỏi không các bạn? Nếu ai có số điện thoại thì cho mình với.

Khổ cái, mình đã mua được vé máy bay giá rẻ của AA; tháng 11 mới đi, giá 5.5m. Nhưng trong visa mình xin đi vào dịp 30/4 nên không cung cấp vé máy bay cho họ. Giờ mình lo bị trượt thì mất vé. Huhu

ban Niemvuixinh goi den so (84)(8) 35218260 nhe, vay la 10 ngay lam viec ban van chua nhan dc visa, chac thoi diem nay nhieu nguoi nop ho so nen xet duyet hoi lau, thang 10 nam ngoai ban minh lay van tay va chup hinh ve la 3 ngay sau da nhan dc email dau visa roi! Chuc ban som nhan tin vui!

Mình vừa gọi điện lên DIAC Hà Nội, lần theo số điện thoại của bạn thuypvd cho mình. ( vì mình ở miền Bắc), họ nói hồ sơ của mình còn chưa được sờ đến. Trời ạ!!! :help Vậy, những bạn nào chưa có thông tin thì có thể hồ sơ của bạn cũng chưa được nhìn đến đâu nên cứ lo từ từ thôi nhé.:shrug:

Mọi người ơi,
em làm visa online Úc mà không thấy chỗ nào chọn multiple vậy ạ? chỉ mình với

Bạn ơi, điền hay chọn option nào trên online để được multiple ạ? mình ko thấy hoặc có thể mình ko hiểu chỗ này/ Mong bạn chỉ giúp ạ.

Bạn ơi, điền hay chọn option nào trên online để được multiple ạ? mình ko thấy hoặc có thể mình ko hiểu chỗ này/ Mong bạn chỉ giúp ạ.

Khi bạn khai form, sẽ có mục Multiple Entries/ với câu hỏi: Does the applicant intend to enter Au on more then one occasion? Bạn chọn Yes. Sau đó đưa ra ngày kế tiếp bạn dự định muốn thăm Úc lần 2 nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back