What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Đọc hết 96 trang thì hình như vác Hoa_zen là người thứ 3-4 trong forum được 3 năm. Ráng năm sau đi lại lần 2 xem có được 3 năm như bác ấy ko. Cấp càng lâu đỡ tốn tiền visa.
Đúng rồi em cũng chỉ mong có visa 3 năm để đỡ khỏi tốn tiền làm visa với cả mất thời gian chuẩn bị apply nữa ah. Vì e cũng chưa đi đâu ngoài Perth nên cũng muốn quay lại đi vì Úc quá là lớn để đi hết trg 1 năm

Dạ giờ thì chỉ kiếm tiền để đi du lịch hoài thui hihi

Dạ hình như làm gì có câu hỏi đó, hình như chỉ có câu bạn có muốn quay trở lại Úc không thì mình say yes thui. Năm ngoái em xin mutiple thì họ cho có single ah. Năm nay họ thay đổi 3 năm nên chắc cho luôn cho lẹ, tại em đi du lịch cũng nhiều. Năm nay e đi cũng 7 nước rồi ah
7 nước/năm..... thật là ngưỡng mộ quá đi

Ui mọi người ơi sau 2 tuần chờ đợi (27/11 apply, 1/12 lấy Bio, 11/12 có visa) em đã được visa 3 years mutiple rồi. Ngủ dạy check email ngay vì em biết hum nay sẽ có visa mà. Bây giờ đang vui sướng và hạnh phúc quá đi. Nhưng có điều em cũng bị 6 mục như a @echip đó ah.
8558 - MAXIMUM 12 MONTHS STAY IN 18 MONTHS 8101 - NO WORK
8201 - MAXIMUM 3 MONTHS STUDY
8303 - ACTIVITY LIMITATION
8304 - SINGLE IDENTITY
8564 - MUST NOT ENGAGE IN CRIMINAL CONDUCT 8602 - NO PUBLIC HEALTH DEBT
Ôi. Bạn thật thích nhé. Được tận 3 năm. Năm nay mình cũng đi 6 nước mà chỉ được cấp có 1 năm à. Chắc sẽ được 3 năm vào mùa sau. Nghe bạn có visa mà vui gì đâu á. Hãy đi chơi thôi!!!??

e đang cần gấp cái plan travel úc trong 8-10 ngày để hoàn thiện hồ sơ visa để nộp,có bậc cao nhân nào có cái plan travel trong 8-10 ngày mail cho em xin với ạ, mail của em: [email protected]

Cứ nộp đi khỏi plan.

Chủ yếu chứng minh năng lực tài chính mạnh và có ràng buộc ở VN. Bác có kế hoạch đi du lịch nhưng không có ràng buộc thì phút cuối bác thay đổi ý định chốn lại Úc cũng vậy... ^^

Trước mình rớt visa úc 1 lần do ko có plan hay vé máy bay nên lần này sợ lắm, :( làm cái plan cho cụ thể minh bạch.mình đi bao lâu à gi

Ôi. Bạn thật thích nhé. Được tận 3 năm. Năm nay mình cũng đi 6 nước mà chỉ được cấp có 1 năm à. Chắc sẽ được 3 năm vào mùa sau. Nghe bạn có visa mà vui gì đâu á. Hãy đi chơi thôi!!!??
Hihi, cũng hên ah bạn, chắc cũng do mình đi úc năm ngoái rồi đó. Chắc năm sau bạn xin lại sẽ đc visa 3 năm như mình ah.
@trungbin1990: mình cũng không nộp plan, chỉ nộp cái vé máy bay vì mình đã mua nên nộp cùng. Nhưng năm ngoái mình xin mình cũng nộp chi tiết lắm, thấy mọi người nói mình nộp online thì giấy tờ được tối giản đi không cần nộp quá nhiều, chỉ cần chứng minh được công việc, tài chính là cơ sở mình sẽ quay lại thui

Nộp 20 tháng trước mà giờ chưa có kết quả, chắc tạch quá mọi người ơi. Phòng thì m đặt cọc rồi, chút báo hủy k nó trừ thêm tiền trong tk thì vui hẳn luôn ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,133
Latest member
ga179blue
Back