What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Chào bạn , cho mình hỏi là bạn nộp 15 ngày có kết quả , hay là 15 ngày mới có email báo đi lấy bio ah. Vì mình là chưa nhận đc mail báo đi lấy Bio ở VFS, mà họ hẹn 14 ngày sau khi nộp phải lấy bio :(
Khẩn trương email báo lãnh sự quán kẻo mất oan tiền làm lại bạn nhé

Chào bạn , cho mình hỏi là bạn nộp 15 ngày có kết quả , hay là 15 ngày mới có email báo đi lấy bio ah. Vì mình là chưa nhận đc mail báo đi lấy Bio ở VFS, mà họ hẹn 14 ngày sau khi nộp phải lấy bio :(
Mình đọc vội quá nên nhầm, 15 ngày sau khi lấy bio là có kết quả.

Còn về bio nếu chưa có email bạn vào tài khoản của bạn trên web Immi có luôn mà?

Còn về bio nếu chưa có email bạn vào tài khoản của bạn trên web Immi có luôn mà?
Mình vào rồi cũng k thấy lun , trạng thái vẫn là received. Mình vừa email cho dsq hỏi thử , đang chờ kqua ah.

Bạn ơi cho mình hỏi sang úc mua Sim gì thì tiện nhất nhỉ? Mình đi 10 ngày.
Mình cảm ơn

Hôm nay đến lượt mình thắc mắc về biometrics. Mình làm cho 2 mẹ con cùng lúc. Mẹ gửi trước thì mới được tìn trạng received và chưa có thư lấy bio. Con nộp sau thì đã chuyển sang initial assessment rồi. Tức quá. Gửi email cho VFS thì họ chưa trả lời.
Buồn bực ghê. Giờ làm sao đây cả nhà ơi?

Hôm nay đến lượt mình thắc mắc về biometrics. Mình làm cho 2 mẹ con cùng lúc. Mẹ gửi trước thì mới được tìn trạng received và chưa có thư lấy bio. Con nộp sau thì đã chuyển sang initial assessment rồi. Tức quá. Gửi email cho VFS thì họ chưa trả lời.
Buồn bực ghê. Giờ làm sao đây cả nhà ơi?

Mẹ bạn nộp ngày nào vậy ah? Nộp online thì bạn phải email cho dsq nhé , chứ vfs k giải quyết cái này. Mình email cái hôm sau họ gửi cho mình báo đi lấy sinh trắc.

Mẹ bạn nộp ngày nào vậy ah? Nộp online thì bạn phải email cho dsq nhé , chứ vfs k giải quyết cái này. Mình email cái hôm sau họ gửi cho mình báo đi lấy sinh trắc.
Mình nộp đêm qua. Sáng nay nhận được thư rồi. Hì hục vào đặt lịch hẹn cho con trai trước, đến khi đặt cho bản thân thì hệ thống cứ bảo mình đặt rồi. Hay là 2 người chỉ cần 1 mã thôi?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back