What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Ở VN thì mua sim là bao nhiêu tiền bạn nhỉ? Mua ở trang nào?
Nhìu chỗ lắm nhé, nhưng lần đi Châu Âu & Úc thì mình đều mua bên Vivu sim a1h, thấy ổn định.
163243

Họ thông báo là từ 16-26 ngày nhưng cũng có người nhận được kết quả sớm nên chị cũng hóng lắm.
Chị mới nộp 22.6, còn chưa lấy bio nên cứ thong thả mà đợi nhỉ?
Trượt 1 lần rồi nên run phết.
Hihi, cứ lấy xong bio rồi hẵng lo c ạ. Đợt em làm mọi người đều bảo tầm 20 ngày là có kq rồi.

Mọi người cho mình hỏi , mình đã có Visa Úc rồi, bây giờ mình xin lại, thì mục upload file không thấy có mục upload lịch sử du lịch vậy mọi người. Cao nhân nào chỉ giúp em.

Mọi người cho mình hỏi , mình đã có Visa Úc rồi, bây giờ mình xin lại, thì mục upload file không thấy có mục upload lịch sử du lịch vậy mọi người. Cao nhân nào chỉ giúp em.

Bạn xem kỹ lại đi, phải có mục: Evidence of the applicant’s previous travel chứ?
Còn nếu không có thì bạn scan trang 2, 3 và tất cả các trang hộ chiếu có dấu xuất nhập cảnh và visa rồi cho vào 1 file dưới dạng pdf và tải lên mục Travel Document cũng được

Bạn xem kỹ lại đi, phải có mục: Evidence of the applicant’s previous travel chứ?
Còn nếu không có thì bạn scan trang 2, 3 và tất cả các trang hộ chiếu có dấu xuất nhập cảnh và visa rồi cho vào 1 file dưới dạng pdf và tải lên mục Travel Document cũng được
Mình không có mục đó luôn, với mình điền tờ khai chỉ có 19 trang chứ không phải 20 trang như trước.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back