What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Hi all,

Cho mình hỏi chút phần thư giải trình thì có thể att vào phần nào đc các bạn nhỉ.
Mình làm booking vé máy bay thì từ Mel sang Syd có hãng nào có thể trả sau để lấy code không các b nhỉ. tks

Hi all,

Cho mình hỏi chút phần thư giải trình thì có thể att vào phần nào đc các bạn nhỉ.
Mình làm booking vé máy bay thì từ Mel sang Syd có hãng nào có thể trả sau để lấy code không các b nhỉ. tks
Trong nước ko cần đâu bạn ơi, chỉ cần ra và vào Úc thôi, ko cần nối ở giữa.

Mình vừa có visa UK, lần này xét cấp nhanh kinh khủng, hồ sơ nộp ngày 28/2 thì ngày 6/3 đã có rồi, nghe VFS gọi mà run, sợ fail vì nghĩ làm gì mà nhanh thế :).

Giờ mình chuẩn bị xin Úc, mình đã nghiên cứu kỹ 257 trang, những thắc mắc thường gặp mình gần như đã rõ. Rất cảm ơn mọi người chi sẻ thông tin.

Nghe nói Úc áp dụng lệnh cách ly 14 ngày hôm 15/3 rồi hả các bác ?
Đúng rồi bạn, từ 12h đêm nay giờ Úc, tất cả hành khách nhập cảnh Úc sẽ phải tự cách ly tại nhà 14 ngày. Ai vi phạm sẽ bị xử phạt, Thủ tướng nói sẽ có cảnh sát giám sát việc cách ly này tuy nhiên có lẽ dựa trên ý thức cá nhân và việc "tố cáo" từ cộng đồng là chính.
Các báo lớn của Úc đồng loạt đưa tin https://www.theage.com.au/national/...ictions-for-all-arrivals-20200315-p54a8q.html

Có visa bạn không lo tranh thủ mà đi...tôi có là lên đường về VN lại đi Mỹ trở về VN tới đi úc về VN lại thì dịch đến rần rần hên là lúc đó chưa bị cách ly ...hên ghê năm 2019 tôi làm được 2 chuyến Mỹ và 2 Úc ..không đi là năm nay không đi được lại phí tiền visa ...sao bạn biết 28 /10 làm việc lại rồi vậy...để tôi hỏi thử xem..

Có visa bạn không lo tranh thủ mà đi...tôi có là lên đường về VN lại đi Mỹ trở về VN tới đi úc về VN lại thì dịch đến rần rần hên là lúc đó chưa bị cách ly ...hên ghê năm 2019 tôi làm được 2 chuyến Mỹ và 2 Úc ..không đi là năm nay không đi được lại phí tiền visa ...sao bạn biết 28 /10 làm việc lại rồi vậy...để tôi hỏi thử xem..
Mình cũng làm 2 chuyến Úc trước khi được cấp 3 năm rồi, tính đi đợt tết Ta nhưng thấy cháy rừng nên không đi, quay ra đi Maldives.
May năm 2019 cũng làm 1 vòng Mỹ lúc hè.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back