What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Mình thì không nhưng mình nghĩ có thì sẽ tốt hơn, nhất là khi bạn chưa đi Úc lần nào hoặc hồ sơ không khoẻ lắm.
Cảm ơn bạn. Về mục chứng mình công việc thì mình chỉ cần upload hợp đồng lao động và đơn xin nghỉ phép là được nhỉ, liệu có cần thêm thư xác nhận công việc có đóng dấu của công ty ko à?

Cảm ơn bạn. Về mục chứng mình công việc thì mình chỉ cần upload hợp đồng lao động và đơn xin nghỉ phép là được nhỉ, liệu có cần thêm thư xác nhận công việc có đóng dấu của công ty ko à?
Nhiều khi HĐ Lao động là bí mật, bạn có thể thay bằng xác nhận của công ty về vị trí công tác, thời hạn HĐ. Thêm sao kê trả lương vài tháng gần đây nữa càng tốt.

Nhiều khi HĐ Lao động là bí mật, bạn có thể thay bằng xác nhận của công ty về vị trí công tác, thời hạn HĐ. Thêm sao kê trả lương vài tháng gần đây nữa càng tốt.
Cảm ơn bạn nhiều. Mình đang khai hồ sơ thì có mục "Non-accompanying members of family unit", trong đó ĐSQ Úc hỏi thông tin về các thành viên trong gia đình mà không định cư và không mang quốc tịch Úc sẽ không tham gia chuyến đi này?
Mình chưa biết khai mục này như thế nào, định nghĩa hay phạm vị "family" ở đây là gì nhỉ?
Bạn có kinh nghiệm gì về việc này không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back