What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Chẳng sao đâu bạn. Hồ sơ thế ngon rồi. Ra ngân hàng bảo họ cấp cho 1 tờ xác nhận số dư tiết kiệm và sao kê thu chi qua tài khoản là ổn. Có copy HĐ cho thuê cũng được, không cũng được (mình thì không nộp bất cứ HĐ gì). Không cần dịch, không cần công chứng. Có sổ đỏ thì nộp cái copy nữa càng tốt. Tất cả các giấy tờ trên bạn đều chụp thành file PDF rồi attach online cả chứ không cần mang nộp bản in cứng đâu. Nên đàng nào cũng là bản copy rồi.
Mấy nay SCB đông quá. Làm ra xác nhận không được.
Chắc mình làm thêm thư giải trình về thu nhập

Chúc mừng bạn. Lần trước mình xin cũng nhanh, tầm 2-3 ngày làm việc à 😁
Bạn ơi, mình là tấm chiếu mới, nhờ bạn chỉ giáo cách xin visa đi úc giúp mình nhé. Mình muốn đi tết này, mà giờ lớ ngớ quá, ko biết khai form nào. Bố mẹ 1 form con form đúng không bạn

Bạn ơi, mình là tấm chiếu mới, nhờ bạn chỉ giáo cách xin visa đi úc giúp mình nhé. Mình muốn đi tết này, mà giờ lớ ngớ quá, ko biết khai form nào. Bố mẹ 1 form con form đúng không bạn
Bạn lên trang online.immi.gov.au/lusc/login tạo 1 account trước, visa Úc nộp online hoàn toàn nên rất tiện. Sau khi có account log in vào bạn sẽ thấy phần "New Application" rồi điền thông tin theo thứ tự thôi. Mỗi người 1 form, nếu con đi cùng bố mẹ thì không cần khai thêm form gì cho con. Nếu con đi với người khác ngoài bố mẹ thì mình nhớ phải khai thêm 1 form dạng như ủy quyền nhưng cũng đơn giản thôi.

các bác ơi, khai online xin visa có phải có tờ khai nhân thân gì đó không ạ
Nếu đi cả gia đinh, dùng 1 account của mình khai cho cả nhà được không ?
Có cần mẫu ủy quyền gì không ạ
Cám ơn các bác rất nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back