What's new

Nữ, 24 tuổi, độc thân, không có tài sản, stk, không thư mời -->Vẫn visa Mỹ thành công

Re: Nữ, 24 tuổi, độc thân, không có tài sản, stk, không thư mời -->Vẫn visa Mỹ thành

á nhầm rồi... họ trả lại em cái passport củ hết hạn
và việc phóng qua khe nhỏ phía dưới tấm kính ngăn giữa PV và em là thiệt nha nha pác Audioman71

Re: Nữ, 24 tuổi, độc thân, không có tài sản, stk, không thư mời -->Vẫn visa Mỹ thành

á nhầm rồi... họ trả lại em cái passport củ hết hạn
và việc phóng qua khe nhỏ phía dưới tấm kính ngăn giữa PV và em là thiệt nha nha pác Audioman71

Có cái khay nhỏ dưới ,để đưa HS mà ,mình cũng vậy,xong họ cũng phóng qua khe đó :)

Nghĩ đến cái cảnh chờ với bay mười mấy tiếng ngại thật .

Nghe các ace bàn chuyện xin Visa xuất ngoại du lịch mà ham thật. Cảm giác nước Mỹ rất gần với mình, cảm giác chắc chắn trong tương lai không xa sẽ đi đến đó. Vậy mà giờ này không có "cái gì" để mà lận lưng cả: không chứng minh thu nhập, không công việc, không tài sản, chưa từng du lịch nước ngoài... :(
Lúc này nếu đã có sẵn số tiền để đi Mỹ, mà kêu bỏ ra $160 để "thi vòng gửi xe" thì nghe cũng phiêu quá.

Nghe các ace bàn chuyện xin Visa xuất ngoại du lịch mà ham thật. Cảm giác nước Mỹ rất gần với mình, cảm giác chắc chắn trong tương lai không xa sẽ đi đến đó. Vậy mà giờ này không có "cái gì" để mà lận lưng cả: không chứng minh thu nhập, không công việc, không tài sản, chưa từng du lịch nước ngoài... :(
Lúc này nếu đã có sẵn số tiền để đi Mỹ, mà kêu bỏ ra $160 để "thi vòng gửi xe" thì nghe cũng phiêu quá.

Ko sao đâu, thử đi. Chị Lan Anh và Trung vcb BT còn làm ko Vũ???

Ko sao đâu, thử đi. Chị Lan Anh và Trung vcb BT còn làm ko Vũ???

Hi, chắc bác nhầm Vũ này với Vũ nào rồi. Làm ở VCB thì V chỉ quen mỗi anh QuanCD (chi nhánh Sư Vạn Hạnh - Q10) trên Phượt. ^^
@ Tks bác về lời động viên, sẽ thử xin Visa đi Mỹ khi đó điều kiện ạ. :)

Mình cũng như bạn, mình còn cò người thân bên đó.
Đảm bảo chỉ cần qua dc đến bên đó người thân mình lo cho mình hết cho đến khi bước lên máy bay về mình ko tốn 1 xu.
Nhưng Visa sao thấy khó quá bác ah

@ sontung 1987: anh ơi cho em hỏi tí, hùi anh nộp visa vào lãnh sự quán, đóng phí là bao nhiu vậy anh?

Nhiều trường hợp có gia đình bên đó rồi mới khó xin visa đó ạ... Mình có nghe nhiều trường hợp rớt lắm. Mà mình nghĩ cũng hên xui thôi...

Không biết có ai đã đề cập tới vấn đề này chưa? Các bạn gái độc thân, nhan sắc càng khiêm tốn, thì khả năng đậu Visa càng cao. Cho nên, khi đi phỏng văn, đừng ăn diện quá :)

Không biết có ai đã đề cập tới vấn đề này chưa? Các bạn gái độc thân, nhan sắc càng khiêm tốn, thì khả năng đậu Visa càng cao. Cho nên, khi đi phỏng văn, đừng ăn diện quá :)

Thông tin ở đâu vậy bạn ? :)) nam thì sao ?
Mình bị viêm màng túi mãn tính ,không biết có xin đ.c hok :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,196
189,954
Latest member
wyattmfg
Back