What's new

[Chia sẻ] Nước Úc 9 ngày - hãy ngắm nhìn và nếm cho đã

minhquy1809

Phượt tử
@ quan dang: a oi, a cho e xin it thog tin de dat fog dag dorm nha, e tih o Sydney 10ngay ma hok bik o Dau, hotel thi Mac wa, CFI e co Han, a cho e xin it tin ngen, cam on a!

quandang

Phượt tử
Chao MinhQuy, de anh se goi cho em vai thong de book Dorm o sydney , neu em o Dorm thi rat tien cho viec di lai trong City .

quandang

Phượt tử
Em hay lien lac voi chi Mai qua dia chi email nay , chi se chi cho em ro rang va nhanh nhat vi chi Mai dang o Sai gon (banmai8686@yahoo.com)

quandang

Phượt tử
Chao em , chi Mai la Nguoi di phuot tu VN sang AUS , chi di Nhieu nhoc nen co Nhieu kinh nghiem lam , hy vong em se co Nhieu thong tin hay tu chi Mai hay doan phuot tu VN sang AUS nam ngoai . Ho di 7 Nguoi ,muon xe chay roi o leu , o dorm , o Khach San du ca em hay lien lac di .

Morningdew

Phượt tử
Chao em , chi Mai la Nguoi di phuot tu VN sang AUS , chi di Nhieu nhoc nen co Nhieu kinh nghiem lam , hy vong em se co Nhieu thong tin hay tu chi Mai hay doan phuot tu VN sang AUS nam ngoai . Ho di 7 Nguoi ,muon xe chay roi o leu , o dorm , o Khach San du ca em hay lien lac di .
Bac quandang oi,
Em da sang den Sydney roi. Tinh goi cho bac nhung gio hoi muon nen dinh ngay mai phone bac.
Hom nay luc ban ra don thi that may o apartment ban thue co ban di holiday nen con phong trong cho muon. Vậy nên em ở luôn khu Kingsford với bạn.
Em cảm ơn bác luôn nhiệt tình giúp đỡ ACE phượt. Chúc gia đình bác có 1 holiday ở Gold Coast thật vui.