What's new

[Chia sẻ] Nước Úc 9 ngày - hãy ngắm nhìn và nếm cho đã

10 ngày nghỉ du lịch - hơi dài cho một kỳ nghỉ hè sớm, quá ít cho một tâm hồn ăn uống hưởng lạc, quá sơ sài cho một quốc gia to lớn như Úc châu.

Đừng băn khoăn đắn đo nữa, hãy ngắm nhìn cho thỏa con mắt và hãy nếm cho đã đời nào!

attachment.php

attachment.php

@ quan dang: a oi, a cho e xin it thog tin de dat fog dag dorm nha, e tih o Sydney 10ngay ma hok bik o Dau, hotel thi Mac wa, CFI e co Han, a cho e xin it tin ngen, cam on a!

Chao em , chi Mai la Nguoi di phuot tu VN sang AUS , chi di Nhieu nhoc nen co Nhieu kinh nghiem lam , hy vong em se co Nhieu thong tin hay tu chi Mai hay doan phuot tu VN sang AUS nam ngoai . Ho di 7 Nguoi ,muon xe chay roi o leu , o dorm , o Khach San du ca em hay lien lac di .

Chao em , chi Mai la Nguoi di phuot tu VN sang AUS , chi di Nhieu nhoc nen co Nhieu kinh nghiem lam , hy vong em se co Nhieu thong tin hay tu chi Mai hay doan phuot tu VN sang AUS nam ngoai . Ho di 7 Nguoi ,muon xe chay roi o leu , o dorm , o Khach San du ca em hay lien lac di .

Bac quandang oi,
Em da sang den Sydney roi. Tinh goi cho bac nhung gio hoi muon nen dinh ngay mai phone bac.
Hom nay luc ban ra don thi that may o apartment ban thue co ban di holiday nen con phong trong cho muon. Vậy nên em ở luôn khu Kingsford với bạn.
Em cảm ơn bác luôn nhiệt tình giúp đỡ ACE phượt. Chúc gia đình bác có 1 holiday ở Gold Coast thật vui.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,533
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back