What's new

Ốc sên leo núi : Check Ma Thiên Lãnh - hồi ức bằng VIDEO

@nokia : thx bác, e ko có mở hồi ức :)
.
Thay mặt anh so_lonely2002mình mở hồi ức nha moi người :D

Mình về đến nhà, việc đầu tiên là lén lén chạy ra phía sau giặc cái áo trắng, nhìn nó dính mủ cây, dính sình đen xì. Thế là đỗ hết xà bông vào ngâm nào là đánh bật mọi vết bẩn, chuyên giặc tẩy ..v..v. và thêm 1 chai tảy áo trắng nữa chứ.
Ngồi hì hụt gần nữa tiếng, chà mỗi cổ tay nhưng mà đem lên phơi ..cảm giác chỉ có ra 1 chút, nhìn cái áo vẫn còn đen hơ hơ
Một lát mẹ ra phía sau nhìn mà thốt lên : trời ơi ! con tôi đi thành phố cái áo của nó nhìn còn hơn ăn mày nữa (ẹc ẹc)

Ôm của mình cũng thê thảm, đi thứ 6, sáng thứ 2 đang trên đường về thì mình nghe ôm móc điện thoại ra trả lời :
con nghe nè mẹ, có chuyện gì không ?
đâu dây bên kia tuôn ra 1 tràng pháo: thằng quỷ, mày khóa số tao phải không, từ hôm qua đến giờ gọi hoài không được (hô hô =)) - ai dè hôm qua lên núi không có sống, và điện thoại hết pin - ôm của mình thật tội nghiệp keke)

Gửi trước vài đoạn do mình nén nên hơi bị mờ ,để mình ráp lại rồi up hết lên 1 file:

[video=youtube;cKCSuWqFYIE]http://www.youtube.com/watch?v=cKCSuWqFYIE[/video]

Last edited:
Thích wa, video hơi mờ anh ạ!
Không biết sao youtu nó làm cho video mờ đến thế, để mình mò vào phần chỉnh xem sao
Em nói thiệt chớ e ghiền tiếng cười của a Misa, làm cho mệt mỏi tan biến =))
Ẹc ẹc, nghe mắ cở quá kaka =))

Video hơi mờ đó nha :)):))
Video thứ 3, em gái nào nằm nhìn oải quá vậy :D
StormEye nhà mình chứ còn ai nữa, câu cuối cùng khi xuống núi, mình nghe StormEye nói thật cảm động : em vì cả đoàn nên mới làm thế chứ bộ (hớ hớ)
Mía, mấy cái hình và video dơn về sao vậy ???
Video thì dùng Internet Download Manager
Hình thì nhấp vào tấm muốn tải về chọn "save image..."

Giờ cả đoàn lành lặn lết về được e ngẫm lại, ko phải "nhờ" e đưa đoàn đi lạc thì mọi người có leo trèo thú vị được vậy không? Vì đường chính MTL h thành lối mòn cả rồi, đâu phải phát cây tìm đường như đoàn mình đâu :D
(Nói giỡn thôi chứ e biết lỗi rồi em xin lỗi cả nhà vì đưa cả nhà đi lạc zzzz )

Giờ cả đoàn lành lặn lết về được e ngẫm lại, ko phải "nhờ" e đưa đoàn đi lạc thì mọi người có leo trèo thú vị được vậy không? Vì đường chính MTL h thành lối mòn cả rồi, đâu phải phát cây tìm đường như đoàn mình đâu :D

Nhờ bác chủ mà đợt rồi được bữa leo rất đã, nói chung là mình thích :))

Bác nào muốn down nhanh thì lấy link bên dưới nhé:
_ Hình của bác Misa: http://www.mediafire.com/download/dk9jvruxjuyw5ov/Misa.zip
_ Hình lụm từ FB của GiauDuong: http://www.mediafire.com/download/a113p556n255owd/GiauDuong.zip

Cảm ơn bạn đã up lên,mình đem link này lên đầu trang nhé

Cảm ơn anh Sâu, nhờ đi lạc mà thời gian leo trèo tăng lên gấp mấy lần , kết quả là sau chuyến đi thấy người có thêm nhiều sức lực kaka =))

Video hơi mờ đó nha :)):))
Leo núi mà tiếng cười nói rộn ràng làm xua tan đi cái mệt mỏi của mọi người.
Video thứ 3, em gái nào nằm nhìn oải quá vậy :D

Lúc này chờ thớt mở đường nên em gái nằm xuống chợp mắt xíu thôi nhé :D

A Misa ơi khi nào lên tp thì mang hình và video cho em cóp với nhé :D Em thấy quay nhiều video lắm mà up lên thì bị mờ. Em xin về đặng sau này khoe con cháu ạ =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back