What's new

OFF 2008 - Náo nức chờ ngày gặp nhau nhân dịp 1 năm cùng chia sẻ sở thích

Chẹp , mình tiếc quá, năm nay mà không trót bỏ việc thì thế nào cũng tranh thủ được vé như hồi trước mời Toet về dự hội tổng Du để mời bạn Baxu . Thế mà ngày xưa Mme từ chối.

Bạn Baxu ơi, Tớ đã hỏi vé AirFrance Sale rẻ nhất cũng gần 900E cơ , hu hu!

Thôi thôi, Đại Vương đừng xát thêm muối vào ruột cung nữ hờ này nữa.

Đúng là mãi vẫn chẳng có duyên có nợ gì với nhau cả, Mẫu Nghi còn đc share 2 xô nước :(( :(( :((

Bạn Kua đang ở đâu vậy?
Bạn Kua mà không đi dự hội được, thì ai đưa chúng mình (ý là Toét và bạn giai) đến dự đây, huhu. Nhà em vùng sâu vùng xa, hic hic, đồng hương với Kua mừ.

Bạn Kua đang ở đâu vậy?
Bạn Kua mà không đi dự hội được, thì ai đưa chúng mình (ý là Toét và bạn giai) đến dự đây, huhu. Nhà em vùng sâu vùng xa, hic hic, đồng hương với Kua mừ.

Bạn ý giờ có ở HN đâu? Mdm Toét lo gì, taxi thời bão giá hay xe của Kận lẫn Quạt vô sờ tư đi:D

Trùi ui, đúng thật là náo nức. Hay làm luôn cuối tuần này đi nhể, hí hí (@imim).

Để thuận tiện cho công việc tổ chức và đặt tiệc buffet, mong các bác đóng tiền trước cho BTC cũng là một cách xác nhận chắc chắn sự tham gia của mình. Rất hoan nghênh những tinh thần ồ lê ố lề như imim, hoan nghênh nhiệt liệt lắm í.

Bạn đã hiểu thế nào là im im chưa? ;) Im lặng và hành động thôi, kịp thời, đúng lúc, hiệu quả, hê hê. Mình ko thuộc thành phần quan trọng, nên mình ko dập dòm như... làm giề :LL

@baxu: các bạn hứa là sẽ kể lại chi tiết cho bạn nghe, cứ yên tâm dưỡng... trẻ ở bển cùng AG đê.

Hay cuối tuần này làm quả demo trù bị cái nhể? :))

thèm đi ọp ẹp quá ...........................
trời ơi ai cởi gông cho tôi, MK bao giờ mới được bình đẳng nam nữ nhỉ????????

Có MC nam cho madam rồi nè (c)

Em fơm là ku Minh làm MC ổn, đã test ở vụ ĐH box DL (beer). Chẹp 2 chưn dài nài mà dẫn thì dân tình cứ fải mỏi hết cả cổ ngước nhìn, đi ọp nhớ cầm theo que chống cằm hoặc salonpas

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back