What's new

OFF 2008 - Náo nức spam ngày gặp mặt và những thông tin bên lề

Chị virgo ơi mai là 4h chiều ở Highland Cột cờ à?

Sao Greenline nhắn là hẹn luôn sáng? Vậy 9h sáng ở Highland Cột cờ có Okie ko?

Ơ ơ, chiều là chiều xế lào. Chiều thì có mà về HP nha. Highland Cột cờ chiều nay vừa ngồi rồi, chán chết. Sáng mai từ 8h trở đi, nhưng chỗ khác đê. :D

Thì trà đá nhà thờ đi ạ, hoặc 1 dãy bên Triệu Việt Vương í, hoặc Dimah Điện Biên Phủ, hoặc Chim Xanh

Thôi Chim Xanh, done, 9h nhé :D

Chị virgo ơi mai là 4h chiều ở Highland Cột cờ à?

Sao Greenline nhắn là hẹn luôn sáng? Vậy 9h sáng ở Highland Cột cờ có Okie ko?

Hì, greenline là đi trả nợ nhóm bản Rock, chị không liên quan gì đến vụ này cả :D

Cái vụ Cột Cờ này ngày mai có ấy ấy không chị Virgo nhỉ?(NT) em đăng ký 3 xuất cho 2 sờ sung sướng và 1 sờ xấu xa :D

Ấy ấy á, không dám đâu, ấy là dành riêng cho Madam Toet thôi :)
Vụ cột cờ nếu không mưa thì ko có gì thay đổi, nhưng nghe nói nhóm bản Rock ọp ẹp ở Chim xanh 9h sáng mai, cần gửi gì cho BTC thì chị sẽ có người đến nhận (NT)

Vụ cột cờ nếu không mưa thì ko có gì thay đổi, nhưng nghe nói nhóm bản Rock ọp ẹp ở Chim xanh 9h sáng mai, cần gửi gì cho BTC thì chị sẽ có người đến nhận (NT)

Thì chị cứ đến đi, nhá nhá nhá :L

E cần gửi người chị ạ !!
NHờ chị bẩu với BTC điều cho một anh cao to,đep rai dưng ko hôi và .. râu ria tới nhận nhá !! :))

OK, 9h, cafe Chim xanh. Thôi tớ đi hỏi cái quán đó nó nằm ở đâu đây. :D Ku Nam bố náo ný do ný trấu bận bịu vớ vỉn. Ra đê để anh "hỏi thăm" tí. :D

Hic em và một số đồng bọn trong nhóm Bản Rốc xin được đi của sau nhé, chứ mà em đi cửa trước chắc em toi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back