What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
tiếp:

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Riêng Mr. & Mrs. Hottest thì đứng tách ra để mải mê đàm phán với nhau về cách chia chác giải thưởng sẽ nhận được sau ít tiếng nữa:

picture.php

Và Mr. Quạt thì vẫn chăm chú bên bộ âm thanh ánh sáng (sure you know why)

picture.php

Hơ hơ, mình chỉ đoán mò số người mà trúng phết.

Nhớ buổi trưa kinh hoàng khi Virgo hét lên: Sáng nay về 25 người, còn 39 người, lấy đâu ra 7 chục mà bảy chục, chị kia im miệng đêêêêêêêêê !!!

Thế là về viết 64 người, ai dè trúng luônnnnnnnnnnnnn !!!

Ê, 65 cơ, danh sách của Virgo còn thiếu bạn Jack Tran nhé(NT)

Kẻ ăn không hết người lần chẳng ra

picture.php

/QUOTE]

Em đang tự hỏi lòng mìn sao đời lại bất công dư lày , sao chỉ những kẻ có quyền và có xiền mới được ăn tiết canh , GATO quá :((

Jenny_ba bị; said:
Em đang tự hỏi lòng mình sao đời lại bất công dư lày , sao chỉ những kẻ có quyền và có xiền mới được ăn tiết canh , GATO quá :((

Nay cuộc hội ngộ đã thành công rự rỡ, tôi xin tiết lộ một bí mật đã được giấu kín suốt những ngày qua.

Khi đó, nhà Xay Gió mang về 3 con lợn để chuẩn bị quay ở buổi đốt lửa trại. Vấn đề là cả 3 con lợn sữa này đều chưa được đóng dấu kiểm dịch, trong khi bè lũ H1N1 thì đang tung hoành khắp nơi. Bởi vậy, vì thế, cho nên để đảm bảo an toàn tuyệt đối cho các thành viên tham dự off, BTC (viết tắt của Bát Tiết Canh) đã phải huy động một lực lượng tình nguyện (gọi là cảm tử quân cũng đúng) làm công tác kiểm dịch. Để tránh gây hoang mang trong quần chúng, BTC đã phải đặt bí danh cho chiến dịch đặc biệt này là "Thử máu". Địa điểm "Thử máu" là mái hiên sau nhà ăn. Để đảm bảo không có người lạ chà trộn, các cảm tử quân nhận diện lẫn nhau bằng mật khẩu "máu trắng". Mọi mệnh lệnh ban ra từ một người chỉ huy duy nhất, Vỉ-go madam. Madam này cũng là người duy nhất có mật khẩu tối cao để lấy mẫu kiểm dịch ra khỏi nhà kho. Có một chiến sỹ do nôn nóng lao vào kho miệng hô to: " Tôi thử trước, tôi thử trước" tay bê một bát, à quên một ống nghiệm, lao ra ngoài. Chiến sỹ đó đã lập tức bị nhận một mức kỷ luật nghiêm khắc là phải xét nghiệm bát, à quên ống nghiệm, đó mà không có lạc, không có hạt tiêu, không rau sống, không gan hay lòng.... Ai nhìn thấy mắt cũng xanh lét và từ đó không ai dám vi phạm luật nữa.

Rất may là hầu hết thành viên đội cảm tử đã an toàn đến hết đêm, duy chỉ có một chiến sỹ, người đã dũng cảm xung phong thử tận 3 liều, đã bất tỉnh nhân sự sau lúc nửa đêm.

Nhân đây, tôi xin kêu gọi anh chị em Phượt hãy vinh danh người chiến sỹ mà AI CŨNG BIẾT LÀ AI ĐÓ vì công lao của anh!

Em để ý chị Ong rừng lúc nào cũng thập thò trong topic nhưng chã thấy ý kiến rì cả :D

Em xin tổng kết tình hình Đại hội ở Thung Nai 2 ngày 22-23/8/2009.

Danh sách các bạn tham gia Đại hội mở ngoặc là em thu được tiền ;)

1. Anhminh
2. Homeless man
3. Xuxixe
4. Ducko
5. Ong
6. Cvn
7. Quạt
8. Virgo
9. Mihtua
10. Candy290782
11. Tiny
12. Bách hợp
13. Chepcom
14. Nisuka 120184
15. Vongsenh
16. Bạn Vongsenh
17. Sún
18. Bad
19. Năng lượng MT
20. Bạn Năng lượng MT
21. Susu
22. Jenny_ba_bị
23. Bạn Jenny_ba_bị
24. Nheva
25. Lymy
26. Kận
27. Chauha
28. Bạn Chauha
29. Bạn của Ong
30. Bác VIT
31. Bác VIT’s
32. Bọ cạp
33. Maytrang
34. Trangchic
35. Bạn Trangchic
36. Emily
37. Thủy
38. Rui
39. Bạn của Rui
40. Aui
41. Nhimxu
42. silentnight
43. Chitto
44. Lan (bạn AM)
Đội Hải phòng: 20 bạn
Tổng cộng: 64 bạn :L :L :L
Nếu cộng cả Jack Tran như phát hiện của chị Nheva là 65 người (hổng phải 63 đâu nhé Virgo ơi)
Hihi, may thế! Hôm đấy mình cao giọng thừa một người trả gấp 10 lần, suýt mất tiền.(NT)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back