What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Bó tay chị Kiara , dáng ngon quá :) gái trẻ em chạy theo ko kịp :D .
À vì em chưa thấy ban tổ chấy thông báo tổng kết gì nên em lại lăng xăng khoe các bạn ợ nhà hôm đóa là : Nhà Gà nhai xương gai đã giật giải nhất của đêm Hội Phượt , với màn ngoáy mông đoán chữ hay điên đảo , làm Ong Rừng và Chitto đảo mắt , trở tay ko kịp =))

Đề nghị bác nào có clip thì up lên youtube , có ảnh thì post nhanh , rồi chúng ta cùng bình chọn người có cặp mông đẹp nhất nào :))

Cái thứ nhất :D

picture.php

Cái thứ 2

picture.php

Ơ sao máy mình toàn Mông thế này nhỉ ???

Bác nào admin kiểm tra cho em cái nick TSU_RUI sao không post được bài với nhé ạ!
Em xài tạm nick mới đăng ký này vậy.

Mìn đã chuẩn bị một vài nhời, xế mà các bẹn làm mìn cảm động quá, mìn ứ nói được.

Thế mới biết, phun chữ từ bàn phím dễ hơn từ mõm, phỏng?:D

Trước tiên, mìn rất cảm ơn các bạn có quyền nghĩ ra buổi ọp này.

Thứ hai, mìn rất rất cảm ơn bạn giữ tiền đã thực hiện cái nghĩ của bạn có quyền. Bạn chạy long sòng sọc làm mìn rớm cả nước mắt (sến vãi) ;), các bạn âm thanh, ánh sáng, bê loa, dựng cột,....quên cả ăn thực hiện nhiệm vụ nhằm giữ cho buổi ọp thành công. Các bạn cực kỳ nhiệt tình:L

Thứ ba, rất rất rất cảm ơn các bạn đã đóng tiền để bạn giữ tiền có tiền mà giữ ;) và đã quậy vãiiiiiiiiiii. Kinh thật:LL

Dưng mà, mình phải tộ xư:

- Bẹn nào chụp cái cối xay gió đẹp kinh hồn, làm mình vỡ mộng gần chết:Dam
- Bẹn nào đưa ảnh bạn Quạt lên làm mình cứ tưởng bạn ấy rất là to.
- Tất cả các bạn đã làm mìn mất bao nhiêu thời gian thò thò thụt thụt vào cái Phuot.com để đọc bài, để cười một mình như điên, để ghen tị ướt bàn phím, và đôi khi lặng người khi đọc những dòng chữ sâu lắng của các bạn.

Lảm nhảm từ nãy đến giờ chung quy chỉ là: Ai nốp tất cả các du.

PS: Cái câu lày là cái câu: Muốn nói quá mà không nói được mới đau chứ, ở Thung Nai đấy ợ.

Mìn đã chuẩn bị một vài nhời, xế mà các bẹn làm mìn cảm động quá, mìn ứ nói được.
.............
Lảm nhảm từ nãy đến giờ chung quy chỉ là: Ai nốp tất cả các du.

PS: Cái câu lày là cái câu: Muốn nói quá mà không nói được mới đau chứ, ở Thung Nai đấy ợ.

Em xin được đính chính thêm hộ chị Kiara , là lúc chị nhận được phần thưởng bằng phong bì từ Ban tổ chấy , chị zun zun xúc động ko nói nên lời , làm em cứ phải đứng cạnh nhắc : " chị ơi , nhớ đừng quên : TÔI YÊU CÁC BẠN , I NỚP ZU NÁ " nhưng chị xúc động quá nên thành ra níu hết cả nưỡi thành : I nốp zu , I nốp zu =))

"...xx xxx (có nghĩa tương đương với từ dở hơi) mà đi TN đến lần thứ 3...." không biết có phải mình nói câu này ko? ;)

May mà có vụ OFF kéo lại, ko thì các bạn đi lần thứ 3 chắc tủi thân lắm :D

Currently Active Users Viewing This Thread: 47 (28 members and 19 guests) :
‎Jenny_ba bị , ‎Kiara , ‎Jack , ‎cvn , ‎LGchocola , ‎toflyasky , ‎voongsenh , ‎hoya , ‎Nangluongmattroi , ‎25ltk , ‎Dep Cao Su , ‎Wolf-hunter , ‎Rui Hana , ‎DreamVN , ‎Quat , ‎nguyen , ‎buratino +, ‎scorpion , ‎homeless man , ‎thoasapa , ‎cuongtax , ‎Audioman71 , ‎trangchic , ‎wild_honey , ‎Big Daddy

Đông vui như thế này mà sao ít ảnh phục vụ thế này hả các nhiếp ảnh gia ơi ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,151
Latest member
tuanhaanh
Back