What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Các bạn HP phượt gấp về đi họp tăng 2. Báo hại tớ phải bê về một can rượu đầy các bạn để lại :D.
Lần sau mà có off, chắc đếch cừn phải mua rượu nữa =))(Hy vọng mình chưa đổ hết can rượu này vào hang chuột.)

PHP mời các đại quan Phượt đã trót thì trét luôn, miệng không khiêng hết thì phải lấy tay chân mà khiêng về :LL.

Loa, loa, loa........
Có người đổ oan cho bọn tớ nhá. Ai bảo chúng tớ miệng không mần được thì phải dùng tay? Thế còn bạn này ở đội nào ra đây? Bạn mới mần được tí mà đã lăn quay thế này thì rượu chả thừa thì là cái gì?:T (Lại còn đàng hoàng ngự trên Phượt slogan) :T

Loa, loa, loa........
Có người đổ oan cho bọn tớ nhá. Ai bảo chúng tớ miệng không mần được thì phải dùng tay? Thế còn bạn này ở đội nào ra đây? Bạn mới mần được tí mà đã lăn quay thế này thì rượu chả thừa thì là cái gì?:T (Lại còn đàng hoàng ngự trên Phượt slogan) :T

Đại diện PHP đón tiếp các bạn nhiệt tình thế mà các bạn bỏ chạy hết luôn. Thôi ta đành nằm ru phượt 1 mình. :LL

=))

Tiếc hểy!!! Giá mà mình ở đó thế nào cũng đi chân đất khi gặp Jenny_ba bị!!!=))=))=))

Lúc 5h đoàn đến hết mà không thấy bác đâu, gọi điện thì cũng không thèm nghe. (NO) :T

con thuyền đưa đoàn Hải Phòng và một số nhân vật VIP về trước :)

Mấy lão Vờ Iờ Pờ nặng lắm em ạh, tí nữa thì thuyền chìm. Hình như có khuân đủ thứ của cải gì chôm ở đảo về. :D

Lúc 5h đoàn đến hết mà không thấy bác đâu, gọi điện thì cũng không thèm nghe. (NO) :T

Mấy lão Vờ Iờ Pờ nặng lắm em ạh, tí nữa thì thuyền chìm. Hình như có khuân đủ thứ của cải gì chôm ở đảo về. :D

May anh Tínị vào trong khoang rồi đấy không thì đi cả thuyền=))

=)) Ba Bị ui! Cái quả ảnh chụp chưn thế mà lên đẹp nhẩy? Có muốn Xuxixe up nốt mấy cái mà "nhìn trông ngố ngố như đang..." của chị lên đây không nào? Chuẩn bị pót đấy nhá! (c)

To XUxixe!
Cả đoàn PHP về bình bầu em, Phương già, LG là những người lắc đẹp nhất đêm đoán chữ..... Ha ha . Làm cho Chitto thì đoán đảo điên, Susu lắc đèn điên đảo=))=)).
Àh quên còn Jen nữa - đây là thành viên máu lửa nhất, nai nhất và độ sếch sì thì đội chị Ong thua luôn nhở?????(c)

Lúc đó tớ để quên ĐT ở nhà không nghe được ĐT, sáng hôm sau mới thấy có cuộc gọi lỡ của Kẻ xanh. Sorry nhé.

K..h.ả..n cụ nó hết giọng rồi, khụ khụ....

Ếch giãn được cơ bụng ra nữa rồi.

:help:help

Thì bụng co cụ nó rồi, có giãn được đâu mà chả tụt...ịp=))=))

To XUxixe!
Cả đoàn PHP về bình bầu em, Phương già, LG là những người lắc đẹp nhất đêm đoán chữ..... Ha ha . Làm cho Chitto thì đoán đảo điên, Susu lắc đèn điên đảo=))=)).
Àh quên còn Jen nữa - đây là thành viên máu lửa nhất, nai nhất và độ sếch sì thì đội chị Ong thua luôn nhở?????(c)

Đấy! Các chị thấy chưa? Dân HN mà "chơi" đâu kém các bác HP nào? Công lao của bọn em lớn hểy? :))=))Cứ nghĩ lại mà cười thắt cả ruột.
Úi! Lúc em "ngoáy" thấy mấy bác từ đằng sau cứ chớp nháy liên tục mà tới giờ này vẫn chưa pót lên nhể? Ai nào? Ai đang giữ những bức hình độc nào? Up lên đi, đấu giá đê! Mông đâu nào? :dien. Tyni? Grỉn? Bác home? ... Up lên đi còn chờ đợi gì?
Nhân tiện đây bình chọn bộ m.. đẹp nhứt đê!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,624
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back