What's new

OFF Thung nai: Danh sách các việc cần chốt sớm

anhminh

Ông ác
Tớ cứ liệt kê tạm ra đây để mọi người xem công việc còn nhiều như thế nào nhé. t
Và cứ tạm coi tối thứ 4 là dead line, sau khi các bạn gặp cvn :).
1. Xe cộ:

a, Theo dự kiến thì BTC vẫn đi trước từ sáng. Vậy thì phải lên danh sách những ai đi trước:
1. black
2. cvn
3. virgo
4. quat
5. nguyen
6. susu
7. anhminh
8. chitto ???
9. ong ???
... ???

Những đồ cần đem theo:
+ hệ thống âm thanh
+ máy chiếu
+ ????
Tập kết những đồ này ở đâu ...

b, Xe đi chung, đi sau:

Hội xuất phát từ HP sẽ là đi xe riêng rồi, vậy thì số lượng người đi xe còn lại chắc cũng ko còn nhiều. Đợi tối thứ 4 chốt danh sách, tớ sẽ ghép đại mọi người vào 1 xe, bạn nào thích đi riêng thì sẽ phải thông báo. Như thế cho nhanh.

Thuê xe thì vẫn nhờ đồng chí vongsenh?

2. Ăn uống:
Số lượng đặt ăn thì phải đợi chốt danh sách rồi.
a/ Ăn: Có đặt thêm gì ko? ví dụ lợn mường. Hay là cứ theo menu của chỗ TN, tớ chưa đi bao giờ nên ko biết thế nào, các bạn cứ cho ý kiến.

b/ Uống: nghe chừng bạn Kiara sẽ mang rượu tới (tớ đọc thấy chồng bạn Kiara sẽ khệ nệ mang rượu theo :D), thế thì cứ uống rượu của bạn Kiara, thiếu thì gọi luôn ở đấy cho tiện nhỉ?
+ Đá lạnh: Có cần mua luôn từ HN ko? mua bao nhiêu kg, ai nhận mua ...

3. Âm thanh ánh sáng:
a/ âm thanh: Dự kiến bạn Quạt lo.
+ Loa
+ ampli
+ micro (liệu kiếm được 2 cái loại ko dây ko?) - nếu có thì phải chuẩn bị pin.
+ nguồn phát nhạc
+ nhạc phát lúc ăn uống và các lúc khác ....
+ nhạc nền để các bạn biểu diễn văn nghệ
+ ổ cắm, dây dẫn, ...

b/ máy chiếu: bạn Quạt cũng lo nốt à? nặng nề nhỉ :D
+ máy chiếu
+ nguồn máy chiếu : máy tính xách tay - bạn nào mang đi đây? máy của tớ thì ko chạy được rồi.
+ ....

c/ ánh sáng: tớ ko biết ở đấy ánh sáng thế nào, bạn nào biết thì góp ý kiến nhé, có cần bổ sung ánh sáng ko.....

d/ các đồ để treo băng rôn ... như dây, búa cũng cần phải chuẩn bị trước.
In banner: ????

4/ Ngủ:
....

5/ Sáng hôm sau:
....... thi chụp ảnh????

....

Tớ cứ tạm nháp như thế, mọi người góp ý đi, nhưng spam là tớ xóa đấy :D

Last edited:
* Chốt danh sách các quà tài trợ. Quà nào cho game nào, quà nào cho mục bình chọn nào....

Để sau còn thông báo lại cho các bạn

b, Xe đi chung, đi sau:

Hội xuất phát từ HP sẽ là đi xe riêng rồi, vậy thì số lượng người đi xe còn lại chắc cũng ko còn nhiều. Đợi tối thứ 4 chốt danh sách, tớ sẽ ghép đại mọi người vào 1 xe, bạn nào thích đi riêng thì sẽ phải thông báo. Như thế cho nhanh.

Thuê xe thì vẫn nhờ đồng chí vongsenh?

:D

Em có đề nghị là nhóm Kiara đi xe Hoàng Long lên đây rồi mình đi chung 1 con xe cho nó thêm phần rôm rả. Cái vui là ở chỗ dậm dịch chuẩn bị bàn tán giao lưu chứ vào cuộc rồi nó lại vui kiểu khác! Chị Kiara cho biết ý kiến nhá

Phần vui thú nhất của đêm ộp có khi lại là phần ngủ chung ý nhẩy! Chỉ có bạn nào sắp cưới thì chiếu cố cho ngủ riêng còn không túm vào ngủ tập thể hết! Giờ mình mới tiết lộ là đêm mình hay mộng du..thích chơi trò nhổ củ cải .."nhổ cải lên, nhổ cải lên, ái chà chà ,ái chà chà.." =))

Những đồ cần đem theo:
+ hệ thống âm thanh
+ máy chiếu
+ ????
Tập kết những đồ này ở đâu ... Tốt nhất là ở chỗ Quạt

3. Âm thanh ánh sáng:
a/ âm thanh: Dự kiến bạn Quạt lo.
+ Loa ( 2 thùng Loa bass 40cm to nên cần có xe đi riêng )
+ ampli ( ampli có bộ trộn Karaoke + đầu Karaoke số )
+ micro ( 2 mic không dây + hộp pin 9v )
+ nguồn phát nhạc ( đầu đĩa karaoke và máy tính)
+ nhạc phát lúc ăn uống và các lúc khác ( Cái này bác nào lo nhé)
+ nhạc nền để các bạn biểu diễn văn nghệ ( Như trên)
+ ổ cắm, dây dẫn, ... Chắc em lo nốt

( Tổng thế vụ này tiêu tốn hết 600k nhé chưa tý ánh sáng nào đâu đấy)

b/ máy chiếu: bạn Quạt cũng lo nốt à? nặng nề nhỉ :D
+ máy chiếu ( tớ lo 2 cái + 2 cái screen nhưng phải có xe đến chở ko thì chịu vì nó dài xe tớ ko cáng được)
+ nguồn máy chiếu : máy tính xách tay - bạn nào mang đi đây? máy của tớ thì ko chạy được rồi. (máy tớ cũng không được vì là Mac)
+ ....

c/ ánh sáng: tớ ko biết ở đấy ánh sáng thế nào, bạn nào biết thì góp ý kiến nhé, có cần bổ sung ánh sáng ko..... ( đang kiểm tra xem thuê thì hết bao xèng)

d/ các đồ để treo băng rôn ... như dây, búa cũng cần phải chuẩn bị trước ( các bác gái lo hộ tý đi )

5/ Sáng hôm sau:
....... thi chụp ảnh???? Bắng niềm tin à vì bán hết máy rồi :))

Tớ có 20l rượu Sán lùng xịn, trống tớ thửa tận gốc, bốc và không đau đầu, 5 kg mực khô, thêm một cơ số vang + cơ số hoa quả + linh tinh để làm lẩu riệu (Tớ sẽ pha).

Các bạn chuẩn bị giúp tớ vài cái xô để pha + nhiều nhiều đá.

Chắc bọn tớ cũng đi từ sáng, cần gì nữa để bọn tớ giúp, bọn tớ cũng có một cậu kỹ thuật, loa đài đấu đá trống tớ lo được.

Uh, ý kiến của Ong hay nhưng nếu lúc về thì lại phải đợi nhau vì có khả năng chị phải về sớm.
Hay chúng ta lên đó sớm sớm để cùng chuẩn bị, bàn tán cho vui, bọn chị qua đón.

Chương trình của đội em tầm bi nhiêu phút để đội chị chuẩn bị thời gian cho hợp lý?

Về ánh sáng, bọn tớ đang có 3 cái đèn kit (dùng để ghi hình, nếu mà cần thì tớ mang trộm đi :D), nhưng ko biết ko gian trên đấy thế nào!!!

nếu đi xe chung thì lo quái gì, màn bao nhiêu in cũng vừa mà, nếu xe riêng thì bạn quạt đi với tớ nhé, gập hai hàng ghế lại thì để thoải con gà mái

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back