What's new

OFF Thung nai: Danh sách các việc cần chốt sớm

Anhminh mang trộm đi, ánh sáng thế là ổn .

Kận : Mày đi xe mày qua chỗ tao để vứt 2 cái chân màn chiếu lên nhé + máy chiếu + khăn và tã giấy + một số thứ lỉnh kỉnh .

Còn loa đài xe mày táng nốt được ko ???

nếu đi xe chung thì lo quái gì, màn bao nhiêu in cũng vừa mà, nếu xe riêng thì bạn quạt đi với tớ nhé, gập hai hàng ghế lại thì để thoải con gà mái

Cho mình theo với :">
Xin lỗi Kận mình bấm nhầm vào edit :D :D

LE bảo gửi thiết kế banner ra vẫn chưa gửi à

Vụ dấu thì sao?

CVN gửi cho Quạt đôi giầy để Quạt chuyển cho SG nhé

Bạn rumgiumdum đã chuyển quần áo rằn ri cho Q chưa?

CVN update là hết lều đôi, đang nợ

Các đội trưởng chưa nộp danh sách dự thị cặp đôi hoàn hảo

MC của chương trình là các đội trưởng cáng nhé

Vụ nhạc nhẽo có bạn Bách Hợp, nhưng chị Ong xem thế nào luôn, em là em rất ngu cái khoản nhạc

Ánh sáng rất rất cần, AM lo ăn trộm đi nhé, dây dợ cũng cần vì nếu ko ko kéo đc nguồn đâu, Kan có dây thừng đi ọproat ko mang theo nhá

Trò chơi các đội tự chuẩn bị đạo cụ và time nhé

Chuẩn bị thêm đồ ăn: em nghĩ đặt con lợn nướng be bé thôi + nồi cháo gà ăn đêm

Chuẩn bị tinh thần có các đội khác: tài sản ko quan trọng ko mang theo nhé, sẽ có warning cho mem ở ngoài

Dự kiến ctrinh` thế nào được? Chị Ong đã đi TN setup ctrinh` tổng thể được ko?

5h làm quả hội nghị tý nhỉ :D, vừa nãy rủ chẳng ai vào :(

Vụ dấu thì sao? bạn cvn lo vụ này đúng ko nhỉ?

Các đội trưởng chưa nộp danh sách dự thị cặp đôi hoàn hảo

MC của chương trình là các đội trưởng cáng nhé Black vẫn phải đứng ra kiểu mời đội này bắt đầu ..., nói chung phải có điều hành

Vụ nhạc nhẽo có bạn Bách Hợp, nhưng chị Ong xem thế nào luôn, em là em rất ngu cái khoản nhạc Ai quen bạn Bách hợp nhờ bạn Bách hợp confirm đi, hỏi luôn là định loại nhạc nào

Ánh sáng rất rất cần, AM lo ăn trộm đi nhé, dây dợ cũng cần vì nếu ko ko kéo đc nguồn đâu, Tớ sẽ mang đèn đi, 3 cây, chắc thừa đủ sáng để nhìn :D

Kan có dây thừng đi ọproat ko mang theo nhá

Trò chơi các đội tự chuẩn bị đạo cụ và time nhé

Chuẩn bị thêm đồ ăn: em nghĩ đặt con lợn nướng be bé thôi + nồi cháo gà ăn đêm Đặt luôn ở chỗ Thung Nai?

Chuẩn bị tinh thần có các đội khác: tài sản ko quan trọng ko mang theo nhé, sẽ có warning cho mem ở ngoài Tớ chưa đi bao giờ nên ko biết, liệu có kiểu thùng hay tủ gì ko? chứ cứ kè kè cái balô thì cũng ốm

Mai gửi dấu và khăn rằn ra

Banner bận quá chưa làm, muốn kích thước bao nhiêu tối nay em làm luôn mai đi in là kịp

Mai gửi dấu và khăn rằn ra

Banner bận quá chưa làm, muốn kích thước bao nhiêu tối nay em làm luôn mai đi in là kịp

Tùy LE, như nào là hợp lý thì làm hộ cái.

Vụ thi Cặp đôi hoàn hảo thì sao, có làm kịp để in poster chỉ trước 1 ngày ko?

Đến h tớ chưa có danh sách :)

Hôm qua chú Duy ở Thung Nai điện thoại bảo nếu mình cần lắp thêm bóng điện ở phía ngoài sân (lúc chơi trò chơi) hoặc có yêu cầu gì thì bảo để họ chuẩn bị.

Chúng ta sẽ ở toàn bộ nhà gạch (tầng 1 + 2) được khoảng 45 người, nếu đông hơn thì họ bố trí 1 nhà sàn ở gần sân tennis để ngủ. Hôm đó sẽ có 1 nhóm (thấy bảo khoảng 20 người) đặt trước cả mình ở nhà sàn, họ khẳng định không ảnh hưởng gì đến hoạt động của mình ở nhà gạch và sân trước để đốt lửa nhưng chúng ta nên biết tinh thần để còn chuẩn bị đối phó :D

Vụ ăn uống tạm thời em cũng chưa chốt xem có những món gì vì muốn đợi hết t4 xem quân số bao nhiêu, nhưng nói chung cũng không nhiều món đâu, có lẽ sẽ đặt thêm 1 con lợn Mường bữa tối thứ 7.
Sáng CN chắc cũng phải chuẩn bị thêm đồ ăn từ HN vì ở đó chỉ có mỗi món mỳ tôm thôi.

Tạm thế đã, em đang bận quá chả nghĩ ra được gì nữa :(

Tíchuot vụ cặp đôi để anh lengkeng1minh và chị dugiang đảm bảo là thắng giải.

Chổ này không bàn tới vụ này nhá kcu, bị :T thì đừng trách.

Thôi anh em mình cố gắng lên, sức trẻ, vui và khỏe là ưu tiên mà.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back