What's new

Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

Re: Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

Ui ! Sỉn quá giờ mới tỉnh.
Đi 3 tiếng mới về tới nhà luôn, (chẳng nhớ đi đường nào nữa, Bình thường đi hết có 15 phút).
Thank LVS, BBO and All !

Say rươu, say bia, say tình, say nghĩa, say đất, say nước, say người, say...máu- Say đến vậy thì bao giờ mới tỉnh đây:) Đây là tin nhắn của một người say đang ở đâu đó trên khúc ruột miền Trung. Cám ơn tất cả vì tất cả(c)

Hẹn 1 ngày ko xa sẽ lại say rượu say bia say tình say nghĩa say ................ cùng anh nhé biettoikhong.
Địa điểm: dĩ nhiên là sẽ ở Thanh Hóa rồi :D

Thấy mọi người chơi vui quá đi, mình thì đi không được như vậy => thiệt là đau lòng.
Lần sau sẽ cố gắng thu xếp để tham gia cùng mọi người => Nghĩ đến nó => thiệt là vui

Hức ... anh Long dụ em nhá :(:)(( .... làm say xỉn tới bây giờ mới tỉnh =.=' ...mà mới tỉnh rượu thôi chứ say tình thì chưa tỉnh dc hehehe

Chỉ có thể là câu này để nói về buổi tất niên: ĂN CHƠI THÁC LOẠN
(Em ra về, đi ngủ lúc 4 giờ sáng, thức dậy mới biết mình đã ngủ ở đâu)

Buổi Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam ngày hôm qua đã diễn ra trong không hết sức vui vẻ - ấm cúng - đoàn kết và không kém phần quậy phá của các phuoter, xin cám ơn BTC và tất cả các bạn...:L
Mình có 1 số hình ảnh của buổi tất niên này nhưng do số bài còn quá ít nên chưa đủ chuẩn post hình, Mod ơi! help me...:help hoặc các mod hãy trả lại nick cũ cho em đi chứ nick này em ứ thích....=))
Em set rồi bác ạ, nhưng có post ảnh thì bác cứ thuwong tình em đừng post mấy cái nhậy cảm nhé bác :))

Bác cứ post bài bằng nick này thỏa mái đi, mai kia khi làm lại nick yamaha xong em sẽ gộp nick này vào nick đó luôn thế là không mất bài nào hết.

Em set rồi bác ạ, nhưng có post ảnh thì bác cứ thuwong tình em đừng post mấy cái nhậy cảm nhé bác :))

Bác cứ post bài bằng nick này thỏa mái đi, mai kia khi làm lại nick yamaha xong em sẽ gộp nick này vào nick đó luôn thế là không mất bài nào hết.

Làm gì có chuyện xin nhỉ..! Dìm được phát nào cực hay thì bác yamaha cho lên đê.:))

Wow, nghe pàkon kể tiếc quá đi mất, hôm đó ngủ quên , ngồi xem hình thác loạn thui

Buổi tất niên Phượt SG hân hạnh được đón tiếp Anh CVN và các bạn Vịt Thanh Hóa, ôi! Cám ơn sự hiện diện vô cùng quý báu và nhiệt tình của các bạn :L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back