What's new

Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

Re: Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

Trời ơi là trời, Mấy bữa nay vô mạng không được nên không biết vụ Offline này, tiếc quá.
Vì tối hôm qua đã quay lại Taiwan ruì, nếu biết vậy thì ở thêm một ngày :(

Anh chị em nhớ diện đồ vía để chụp hình cho đẹp đội hình nha. Giờ G sắp điểm.(beer)

Anh chị em nhớ diện đồ vía để chụp hình cho đẹp đội hình nha. Giờ G sắp điểm.(beer)

Sỉn quá rồi có qua đượt o. c BBO ơi.

Trời ơi, giờ mới thấy thông tin này.
Hẹn lần sau vậy.

Buổi Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam ngày hôm qua đã diễn ra trong không hết sức vui vẻ - ấm cúng - đoàn kết và không kém phần quậy phá của các phuoter, xin cám ơn BTC và tất cả các bạn...:L
Mình có 1 số hình ảnh của buổi tất niên này nhưng do số bài còn quá ít nên chưa đủ chuẩn post hình, Mod ơi! help me...:help hoặc các mod hãy trả lại nick cũ cho em đi chứ nick này em ứ thích....=))

Buổi Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam ngày hôm qua đã diễn ra trong không hết sức vui vẻ - ấm cúng - đoàn kết và không kém phần quậy phá của các phuoter, xin cám ơn BTC và tất cả các bạn...:L
Mình có 1 số hình ảnh của buổi tất niên này nhưng do số bài còn quá ít nên chưa đủ chuẩn post hình, Mod ơi! help me...:help hoặc các mod hãy trả lại nick cũ cho em đi chứ nick này em ứ thích....=))

Cái nick cute mà anh, em thích cái nick này rồi đó...:LL

Up hình lên đi bà con ơi, nghe cái vụ karaoke và đi bar tới sáng mà thấy ham ghê

Lộ trình phượt Offline tất niên vừa qua: Hoàng Long Lê Duẩn - Karaoke Phan Xích Long - Apocalypse Thi Sách - Phước Lộc Thọ Nguyễn Thái Học từ 6h tối tới 5h sáng hôm sau.

Riêng VTF thì đuối như trái chuối dập: Hoàng Long Lê Duẩn nhà phượt - quán BM Hồ Hảo Hớn nhà NCG - Apocalypse nhà NCG - Karaoke nhà phượt - Apocalypse nhà phượt - Phước Lộc Thọ nhà phượt + nhà NCG.

Không khí buổi tiệc tất niên rất vui vẻ, tưng bừng náo nhiệt nhưng đầm ấm và thấm tình phượt.
Thks Longvinasun và babyone nhé.

PS: hình như là hình dìm hàng nhiều lắm, pà con post lên nhé, hé hé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back