What's new

OFFLINE Tất niên Phượt Hải Phòng...!

Em, với tư cách là người phát ngôn cho sự hóng hớt của bản thân, em kịch liệt lên án và phản đối sâu sắc hành động kém tinh thần vơ vét của bác Chủ thớt nhá. Bác tổ chức loa đài ngoài phố Phượt mà không vứt tờ rơi chỉ đường cho thị trường mục tiêu ngay trong nhà PHP thì làm sao em biết mà ra hóng??

@ Bác FBI: Hoan nghênh bác. Bác báo giá lần offline lần này chỉ với giá một nửa lần trước thôi hả. Vậy, em chỉ nộp tô đúng như thế, nếu có phát sinh, đề nghị bác xuất quỹ đen chi ngoài hóa đơn cho em nhá. Nhá!

@ Tô tồ: Bác cứ an tâm, bác Thick vốn là người rộng bụng, nếu không tìm được chỗ nào gần gần trong trung tâm phố, bác ấy sẽ tài trợ vé taxi khứ hồi cho các chị em!

Thể theo nguyện vọng của em Gạo, mỗi chị em sẽ được một bác xe ôm đến đón tới nơi đánh chén. Lúc về thì ôm người nhà mình tới nơi nào mà xe đưa đến

Thưa toàn thể anh chị em là tình hình rất chi là tình hình. Sau một năm phượt ..phọt ... phẹt có vẻ mọi người mắt mờ chân chậm đi một chút đâm ra ngại đi xa. Em cũng khổ công mấy hôm nay đi tìm quán gần (mất mấy bữa trưa rồi) mà vẫn chưa tìm được cái nào phù hợp với tiêu chí của nhà mình.

Vì vậy em đứng ra phát động tinh thần xây dựng tập thể, phát huy năng động sáng tạo để tìm chỗ cho bữa liên hoan tất niên. Đề nghị mọi người nhiệt tình hưởng ứng để 29.Jan mình chốt lại

Tôi thấy có cái quán này: 282 Lạch Tray, Vườn 22 Văn Cao, các bác chịu không?

@ Totochan: Em đề nghị xóm PHP tổ chức cuộc thi khen nhau cho nó xôm, hay nói xấu nhau cũng được. Ở Hải Phòng, em thấy về văn hóa chỉ có thi Hoa Hậu, thể thao thì có món bơi, dân gian thì có món chọi trâu, toàn là những thứ xóm Phượt không tổ chức được vào thời điểm này. Thi bằng 'khẩu' cho nó lành.:))

Ơ.....

Thế quái nào mà Hongphi hô hào mà chả thấy gái đâu nhể? Gái bỏ của chạy lấy người hết rồi à?

Gái ơiiiiiii!!!!

:))

Em biết ngay từ đầu là em vô duyên cái khoản hô hào này rồi bác ah! Nhưng cứ đánh liều thử 1 lần xem sao..:D. Bác thấy tình hình thực tế rồi đấy,bác hô hào thêm giúp em đi không thì em nghĩ "Bể Show" là cái chắc bác ah!..(NO)(NO)(NO)

Em biết ngay từ đầu là em vô duyên cái khoản hô hào này rồi bác ah! Nhưng cứ đánh liều thử 1 lần xem sao..:D. Bác thấy tình hình thực tế rồi đấy,bác hô hào thêm giúp em đi không thì em nghĩ "Bể Show" là cái chắc bác ah!..(NO)(NO)(NO)

Chít thật cuối năm bận quá em chả biết vụ cầu Bính là thế nào anh Phi nhỉ? Dạo này thông tin của em kém quá cơ chả có tí tị tì ti gì mới cả.
Em đề nghị các bác chị cho em rõ thời điểm có thể ra cầu bính vỗ tay chứ nhẩy =)).

Anh ơi cuối năm mọi người bận ngại không comment gì nên anh cứ đưa hết vào danh sách. Ai không đi được thì comment lại. Nếu không sẽ bị cả nhà cho thế này này :T. CHơi kiểu tự nguyện không được thì ta phải ép cung thui.

Cứ thế anh nhé.

Thể theo nguyện vọng của em Gạo, mỗi chị em sẽ được một bác xe ôm đến đón tới nơi đánh chén. Lúc về thì ôm người nhà mình tới nơi nào mà xe đưa đến

Anh Thik ơi tình hình là xếp Xế-Ôm thế này thì tính đi tính lại em chả ôm được ai cả. Thiệt thòi cho em quá (NO) anh à.
Thui em cứ ủng hộ quả xe ôm tập thể thui. Có thế may ra em mới được 1 chỗ chứ :D.

Sáng nay đi làm gặp bác Cát đen, dạo này cuối năm nên chuyển sang buôn cát vàng để phục vụ kịp thời tiến độ xây dựng các công trình có ý kiến nên off vào thứ 7 30/01với lý do là ACE hoành tá tráng hết sức vẫn còn ngày CN dưỡng thương và/hoặc để dẫn chồng/vợ đi sắm tết. Em hoàn toàn đồng ý. Vậy em mạo muội xin phép chủ Thớt dịch thời gian sang ngày Thứ bảy vắng Chúa (30. Jan, 2010). Bác nào có khó khăn tại thời điểm đó cứ tự do nêu ý kiến.

Vẫn tiếp tục kêu gọi các tay nhậu góp ý về địa điểm ăn chơi.

..có ý kiến nên off vào thứ 7 30/01với lý do là ACE hoành tá tráng hết sức vẫn còn ngày CN dưỡng thương và/hoặc để dẫn chồng/vợ đi sắm tết. Em hoàn toàn đồng ý. Vậy em mạo muội xin phép chủ Thớt dịch thời gian sang ngày Thứ bảy vắng Chúa (30. Jan, 2010). Bác nào có khó khăn tại thời điểm đó cứ tự do nêu ý kiến.

Vẫn tiếp tục kêu gọi các tay nhậu góp ý về địa điểm ăn chơi.

Ác ác ác, sao lại đổi lịch vào giờ chót thế. Mọi người chuẩn bị hết vào CN ngày 31/1 rồi mờ. Ellvis đang trong Sài Gòn công tác, đặt vé rồi, sáng Chủ nhật mới ra được. Cuối năm rất khó khăn trong việc đổi vé. Chú Thik xem lại nhé, Ellvis không tham gia được vụ này là :T.
Bác LD, lão chủ thớt và mọi người thống nhất giữ nguyên quan điểm về thời gian là 31/1 nhé. :((

Ác ác ác, sao lại đổi lịch vào giờ chót thế. Mọi người chuẩn bị hết vào CN ngày 31/1 rồi mờ. Ellvis đang trong Sài Gòn công tác, đặt vé rồi, sáng Chủ nhật mới ra được. Cuối năm rất khó khăn trong việc đổi vé. Chú Thik xem lại nhé, Ellvis không tham gia được vụ này là :T.
Bác LD, lão chủ thớt và mọi người thống nhất giữ nguyên quan điểm về thời gian là 31/1 nhé. :((

Ông Ell này tham vừa vừa thôi. Đã đi ọp Sài gòn rồi lại còn yêu cầu được dự ọp Hải phòng nữa. Năm nay của ông hết đấy. Ông còn ý kiến gì nữa để anh em hầu cho trọn bộ. Mà SG ra ko có cái gì đút được vào mồm là :T

Ok. Chưa quyết. Mới ra ý kiến thôi. Vẫn giữ nguyên lịch cũ(beer)

18h00 ngày 31/01/2010

Ok. Chưa quyết. Mới ra ý kiến thôi. Vẫn giữ nguyên lịch cũ(beer)

18h00 ngày 31/01/2010

Thế bác đã tham khảo được thêm địa điểm nào chưa bác..? Vì tôi thấy có ít người quá mà làm quán cũ rộng quá thành ra bị loãng hay chuyển bác nhỉ..(NO) .Đến hôm nay tôi mới thấy có thêm được em " GOGOGO" nữa thôi..:D

@ CVN : Bác đưa giúp em "GOGOGO" này lên trang nhất giúp tôi nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back