What's new

Ọp chai Hà Lội, hội ngộ Phi Lô ( ngày 28/01/2010)

Bạn ngồi cạnh mình vừa nhìn thấy Phi Lô đã ớ ra hỏi : Chú già già kia là ai thế ??=))
(Chú này ngồi ở góc trong cùng cạnh bạn Ong, đeo kiếng, đầu vuốt gel, mặc áo đen, ở 2 ống tay có 2 ngọn nửa bập bùng í =)) )

Thích nhất là bạn Cỏ nhá ! Nói chiện điện thoại với anh Phi Lô xong tha hồ hớn hở.
Nghe đâu hnay anh Phi Lô đi công tác Hải Phòng sẽ liên lạc với bạn Cỏ để mua bánh mì cay, hé hé !

Su su là Phi lô thì cứ nói thẳng đi. Su lô làm giải thích hộ cái: 1 tiếng thì bằng bao nhiêu giờ? :D

Nói chung là sau cái vụ bị bạn anhminh nhẩy bổ vào giành chỗ là mình choáng váng, chả còn khái niệm giờ giấc gì nữa =)) =))

Một lúc sau thì lại bị nhà chị Ong zện mông lên chân nữa chứ .... ôi zời ơi =))

Ngoài ra còn một "cụ" nhìn thấy trên mâm có con cá chìa vôi không dám tin đó là con cá chìa vôi nữa cơ :D

Offline xong các bạn không tường thuật à?
Cái này đành chờ mấy bạn Ong, Su, Linh Vồ vậy.

Tớ chỉ dám xác nhận rằng khi thấy nhà bếp mang món bánh đúc lên tớ nổi hết da gà vì thấy thầy phán đúng quá.
Phi Lô cũng vui mừng báo với các bạn Phượt rằng... Buổi Ọp lần này sẽ có bánh đúc.
picture.php

Thêm nữa là nghe thầy báo trước rằng thầy sẽ mặc đồ đen đến nên có tới cả chụp mạng cùng nhau mặc đồ đen với dã tâm nhận xằng! :T

Bạn ngồi cạnh mình vừa nhìn thấy Phi Lô đã ớ ra hỏi : Chú già già kia là ai thế ??=))
(Chú này ngồi ở góc trong cùng cạnh bạn Ong, đeo kiếng, đầu vuốt gel, mặc áo đen, ở 2 ống tay có 2 ngọn nửa bập bùng í =)) )

Thích nhất là bạn Cỏ nhá ! Nói chiện điện thoại với anh Phi Lô xong tha hồ hớn hở.
Nghe đâu hnay anh Phi Lô đi công tác Hải Phòng sẽ liên lạc với bạn Cỏ để mua bánh mì cay, hé hé !

Báo cáo là mình đã gặp Phi Lô, có khi mọi người chuẩn bị ọp lần nữa bằng bánh mì cay.

Nh­ưng... Phi Lô mặc váy ợ :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back