What's new

Ộp lai là phải hoang dại mấu lửa!

Mới đi vắng có nửa ngày mà các tốp píc ộp xôm ghê! Xem ra toàn những cây đa cây, đề baxu, Cỉ Vỉ ẻn, Nguyen nghiếc anhminh anh miếc, toàn các hội già còn lại tí máu lửa mà cũng quăng ra dùng nốt cho vụ này! hoang dại máu lửa xong là ra về 2 nạng mà vẫn quyết dâng thân cho Ong! Các gơn các boi trẻ khỏe đâu, chả nhẻ tụi trẻ bây giờ nó dành máu lửa hoang dại cho việc khác cả rồi sao mừ k thấy vào thể hiện nhở?

Thật với cô, mới chỉ nghĩ đến phần trên 2 lá bắp cải, phần dưới một chú Tu hài, chị đã thấy ấy lắm rồi.

BĐH này thâm, chia nhỏ lực lượng, không là chị cũng join ngay vào đây.

Tớ cũng nghĩ nhà kiara già cả, cốt cách, lại máu lửa ko join vào đây thì phí quá!

Ko lẽ chỉ vì chúng nó máu lửa trước mà mình cứ phải lủi thủi nhai xương gà, lấy thịt lấp liếm bản năng hoang dại???

2 gái hợp lực đè chít bác Chit đê (c)

Em đang tưởng tượng CVN mặc quả váy tua rua lá chuối 1 nắng sẽ dư nào nhỉ???

Em không phải tưởng tượng đâu, giai đội Ong sẽ mặc khố tua rua lá chuối 1 nắng, chân đi bốt da, 2 bắp đùi 2 khẩu súng, đầu đội mũ cao bồi ôm cột múa bụng, gãi nách, hú hét... Nếu bạn nào ngoáy chửa hoang dại, mình sẽ bố chí đeo cho bạn ý 1 con tu hài, vào trong hay ngoài khố là tùy các bạn ý :)). Tu hài! chịp! cứ gọi là hoang hết cả dại lên! thấy rồi, ngoáy ác lắm nhá! :))

Gái thì đeo tu hài, còn Boy thì đeo ngán nướng xong ngoáy thì chắc là hoang dại lắm nhỉ???=))=))=))

Tu hài cho gái đeo đây nhé:

Boy đeo ngán nướng nhé:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back