What's new

Phượt tại thành phố mang tên Bác

Status
Not open for further replies.
Trước tiên em xin chào toàn thể anh chị em Phượt. Em là thành viên mới ạh. Mong các bác chỉ giáo.

Số là em sống ở nước ngoài hồi còn tí xí xì xi. Tháng 7 này em có dịp về thăm. Em có vài hôm ở HCM, mong bác nào ờ đầy hướng dẫn chĩ giúp em nên đi những đâu để mai mốt về Mỹ còn khoe với các bạn cho họ lé mắt về dân tộc Việt Nam mình ạh.

Em xin cảm ơn trước ạh.(BB)

Giua tháng 4 này em có chuyến du hí HCM khoảng 5-7 ngày.

Ko biết có anh/chi/em nào từ Hà nội đi cùng cho vui ko?
Và lại vào HCM rồi em cũng chưa biết đi đâu. Có bác nào lượt phượt cùng em ở HCM thì tốt quá.

Xin đa tạ.

Tới 5 - 7 ngày thì nhiều quá, nhưng tớ có thể đi với bạn 1 ngày thôi, ngày thứ 7 càng tốt. còn từ thứ 2 - 6 tớ phải lo cơm áo gạo tiền nữa. :LL:LL

Tới 5 - 7 ngày thì nhiều quá, nhưng tớ có thể đi với bạn 1 ngày thôi, ngày thứ 7 càng tốt. còn từ thứ 2 - 6 tớ phải lo cơm áo gạo tiền nữa. :LL:LL

Em dẫn đi sở thú hay sao mà đi 1 ngày vậy tt ???=))

Em dẫn đi sở thú hay sao mà đi 1 ngày vậy tt ???=))

Em dẫn vô Đầm sen cho đạp vịt, còn em ngồi đó câu cá, kakaka.=)). Nói chung ở sài gòn mình cũng có nhiều chổ để đi lắm, nhưng chưa biết gu của mỗi người như thế nào thì em nào đâu dám múa rìu đâu. Nếu lỡ em dắt ông già 70 tuổi vô Phương Đông lắc chừng 5 phút em khiêng xác về à?:LL:LL

thực ra ở sài gòn thì bạn tự đi một mình là được rồi, cần gì guide cứ xem bản đồ bắt xe ôm mà đi thôi, sg dễ đi mà

à, tháng 7 mình có thể đi rừng u minh bạn thích thì đi cùng nhưng cho cái thời gian cụ thể cái để còn rủ rê

à, tháng 7 mình có thể đi rừng u minh bạn thích thì đi cùng nhưng cho cái thời gian cụ thể cái để còn rủ rê
Èo..Đi rừng à. Cho tớ hỏi chính xác cái ngày được ko? thang bây thi xong ròi hị hị.. nhỉ :). cho mình cái ngày. xếp gạch một chân vậy hihi

Trước tiên em xin chào toàn thể anh chị em Phượt. Em là thành viên mới ạh. Mong các bác chỉ giáo.

Số là em sống ở nước ngoài hồi còn tí xí xì xi. Tháng 7 này em có dịp về thăm. Em có vài hôm ở HCM, mong bác nào ờ đầy hướng dẫn chĩ giúp em nên đi những đâu để mai mốt về Mỹ còn khoe với các bạn cho họ lé mắt về dân tộc Việt Nam mình ạh.

Em xin cảm ơn trước ạh.(BB)

SG nhiều chỗ đi lắm :). lê la hàng quán, ăn hàng ăn vặt. thượng vàng hạ cám đủ cả hihi. cứ vào ắt có chỗ đi./ nhể

Các bạn Saigonan nhiệt tình quá. Rất cám ơn thịnh tình của mọi ng. Nếu có dịp vào Sài thành hy vọng đc gặp các bạn :x.

Giờ tớ cần tuyển 1 "hotgirl" Bắc kỳ để đi bụi HCM mấy ngày trong tuần. Có bạn đồng hành bao giờ cũng vui hơn. Con bạn thân của tớ năm nay bị hạn nên phụ huynh không cho đi đâu cả. Còn mấy đứa khác thì bọn nó phải đi làm đi ăn, không nhởn nhơ như mình được.

Đi với mình dịp này bạn sẽ đỡ được tiền thuê phòng vì sẽ ở nhà bạn mình, rộng rãi thoải mái và share phòng với mình. Tớ là gái nhé, tớ đã book vé đi ngày 15-4 và ngày về là 20-4. Bạn gái nào nào quan tâm PM cho mình và giới thiệu qua về bản thân nhé.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back