What's new

Philippines 03 - 07 / 03 / 2011

Status
Not open for further replies.
Hahuta22 ơi, mình thấy Vietnam Airlines có vé bay thẳng từ Hà Nội đến Yangon đấy. Bạn check thử xem có bay cùng ngày không nhé. ^^

Hi Phượng Hoàng, hơi lạc đề chút trong topic này, mình mua vé đi Yagon rồi, khởi hành chiều ngày 16/05 và về ngày 23/05 này, vì mua được vé rất rẻ nên bị giới hạn có 1 tuần thôi, nếu bạn đi cùng đợt này thì đi cùng cho vui, vì hiện tại mình đi Myanmar 1 mình thôi.:)

Minh o Saigon. Hanh trinh nay ok. Minh dat 01 cho nhe. Thanks
@Phuonghoang: u cho YM or Skype/ cellphone de tien lien lac

Xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ của mình. Bây giờ mới up được cái lịch trình chi tiết 1 chút. CÁc bạn xem qua và cho mình ý kiến với nhé. (Thành thật mà nói thì đây là lần đầu đến với Philippines, nên tất cả chỉ là suy nghĩ thôi, chưa có áp dụng thực tế, chắc là còn nhiều thiếu sót. Mọi người xem và góp ý giúp mình với nhé!! :) Thanks nhìu nhìu nà!!! ^^

Lịch trình cụ thể của chuyến đi
03/03/2010: SGN - Manila 01:00 - 04:30
Khởi hành tham quan thác Pagsanjan
Buổi chiều quay về Manila tham quan thủ đô: Đài tưởng niệm, Công viên Rizal, Intramuros, pháo đài Santiago...
Ngắm hoàng hôn trên Vịnh Manila (như yêu cầu của bạn heodat ;))

04/03: Manila - Tagaytay
Khởi hành đi Tagaytay
Tham quan nhà thờ Thánh Joseph
Ngắm hồ Taal

05/03/2010: Manila - Cebu 13:55 - 15:10
Buổi sáng ngắm bình minh trên vịnh
Dạo 1 vòng Mandalay
Khởi hành đi Cebu.
Tham quan Thánh giá Magellan, Bảo tàng Casa Gordo, cung điện Minore del Sto Nino

06/03: Cebu - Bohol
Đi phà sang Bohol
Đi du thuyền trên sông Loboc - xem khỉ Taier
Thăm đồi Chocolate

07/03/2010: Cebu - Manila 18:30 - 19:45
Quay về Cebu
Cebu - Manila 18:30 - 19:45 / Manila - SGN 23:10 - 00:40

Kết thúc chương trình.

Last edited:
bác Phương Hoàng ơi, em coi thì không còn vé đi Phil đợt thời gian này nữa rồi ạ, hic hic.tiếc quá

dạ em đặt Cebu như bác đưa đấy ạ
Hay bác add nick yahoo hướng dẫn em nhé :)
YM: heodat493
cám ơn bác

đúng là thằng cebu đã hết vé đợt 3-7/3/2011 rồi . Tớ lên coi mấy lần luôn mà

À, không phải nó hết vé đâu. Website của nó bị gì đó. Lần trước mình cũng ko book được, thế nên phải ra dịch vụ book (Bị tính phí dịch vụ khoảng 20 usd cho toàn hành trình, nhưng cũng đành chịu, vì ko thể tự đặt mà).

Hôm đó thấy báo đăng là Cebu bán vé qua các đại lý sau, các bạn thử liên lạc xem sao nhé. (Lưu ý nha, mình phải book và xuất vé cùng 1 lúc thì mới chắc chắn có chổ đó)

* Exotissimo 38272911
* Lac Hong voyages 39919219
* Worldwide Agency 39152264

Hai bạn gọi thử xem sao nhé. Phương nghĩ là có vé đó. ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member